Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapigano katika public hearing ya Muswada wa Katiba (Dsm) leo - Mwanafunzi ang'olewa meno!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kiranja, Apr 8, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa za kusikitisha muda huu kuwa kwenye kongamano la katiba DSM mwanafunzi mmoja wa chuo cha ustawi wa jamii amepigwa na mabaunsa wa CCM na ameumizwa vibaya sana kiasi kwamba meno yote ya mbele yametolewa na kwa sasa yuko polisi anahangaika ili kupata PF3.

    Ila alipotaka kusaidiwa na viongozi wa CHADEMA akiwemo Lwakatere na wengine alikataa kwa madai kuwa yeye sio CHADEMA hivyo ataenda polisi peke yake na hahitaji msaada wa watu wa CDM, na hata walipokamatwa wale mabaunsa waliompiga waliokolewa na baadhi ya watu ambao wamedhaniwa kuwa ni polisi waliokuw2a kwenye plain cloth na kuondolewa huku polisi waliokuwa kwenye diffender waki8wa wanawaangalia mpaka alipotokomea na ilikuwa ni mbele ya viongozi wa CCM.

    NIta wajuza zaidi huyu kijana anaitwa nani na anaendeleaje mpaka sasa.
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...and the music plays on...
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole yake jaman
    makamba at work
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Safi sana, nadhani Tanzania tunayoitaka na kuiimba kila siku inakaribia kufika.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh! Ila watabana mpk lini? Pumbaf zao.
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sasa mbona inakuwa ivo tena jamani? hii ni nini sasa? does it mean hatuwezi jadiliana bila kupigana?
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haiwezekani mpaka siku tutakapomweka katikati ya mapigano RZ 1.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    watu wana shuguli zao, unawaalika kuhudhuria 'workshop' alafu inaishia kuwapiga mabomu na mengineyo!! Kwa walioona video za Tegeta/Kunduchi jana na waendelee na wimbo wao wa "Tanzania nchi ya amani ...wapinzani wanaleta vurugu"!
    MUNGU INUSURU TANZANIA KUTOKA MATAPELI WA SIASA!
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tujuze alichangia ni kilichopelekea kupingwa? Au alifanya nini? Tupe na sababu ndo tukuelewe vizuri. Lakini inasikitisha sana, hii katiba imefikia hapo. Hii ni katiba tu au kuna kingine hatukijui sisi wananchi wa kawaida. Subiri tuone mwisho wake
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na ni nani anayeiongoza kuenda huko?
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Uhuru rasmi umekaribia. Pole ndugu zangu
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wapuuzi wachache kwa maslahi yao binafsi.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mara zote nimekuwa nikisema hapa JF kuwa hii nchi inajiongoza hakuna kiongozi........mimi nadhani hii ni dalili tosha kuonyesha kuwa hali si nzuri...Nachoshukuru na huyo kijana kutamka kuwa yeye si mwanachama wala si mshabiki wa CDM,maana la sivyo ingesemwa kuwa ni nguvu ya CDM...

    FREEDOM IS COMING TOMORROW....
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata Ivory cost walianza na mambo madogo madogo yasiyo hata na msingi lakini mwisho wa yote tunauona sasa.
    Siku za wadhalimu zinahesabika.
     
  15. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amepigwa na mabaunsa wa CCM! Amepigwa kwa nini? Ni lazima maelezo yatimie kwamba nini kilichotokea mpaka akapigwa na kwa sababu ni mtu anayeonekana anajua kutafuta haki yake basi ataitafuta. Hilo litakuwa jambo la busara kwake.

    On another note, safari ya kuelekea katiba mpya ni ndefu. Kutakuwa na milima na mabonde. Mungu atuongoze tufike salama.
     
  16. opwa

    opwa Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    green guard wanajaribu kujiweka mbele kutetea pumba za viongoz wa sisiemu hasa huyo mnaita kikwete dr wa kusingiziwa na maswahiba wake wa udom
     
Loading...