Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yanahitaji uvumilivu mkubwa kwa wapenda nao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Sep 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Penzi linahitaji uvumilivu




    WAKATI mwingine huwa unajisikia kumchoka mpenzi wako, kuchukua jukumu la kumuacha wako mpenzi, kumkaripia wako mpenzi, kumuona kama anakasoro fulani hivi, kumuona hakufai au hafai kuishi na wewe ikiwa pamoja na kutamani kuoa au kutafuta mwingine mpenzi.




    Yote haya mambo huwa yanatokea kwa binadamu wa jinsia zote. Sasa nakuuliza kwanini unafikia hatua ya kufanya mambo kama hayo? Kama kweli uliamua kumpenda mpenzi wako ya nini tena kumchukia na kumuona hakufai?




    Watalaam wa masuala ya mapenzi wanabainisha kuwa kumchukia mpenzi kunasababishwa na vitu vingi sana, ambapo mwanasaikolojia na mtaalam wa masuala ya love Haliet Julliu alifafanua katika kitabu chake cha "Bad Love - 2008" kuwa jambo la kwanza ambalo linamfanya mpenzi wako kukuchukia ni:




    i)Uchufu wa mwili wako pia unapokuwa mchafu ndio unaongeza hatari ya kuchukiwa na mpenzi wako.




    ii)Uchafu wa nyumba au chumba ambacho unakaa na mpenzi wako hasa hili linawahusu mwanawake, jambo hili huwa linawakera wanaume.




    iii) Kupata mpenzi nje ya ndoa pia kunachakia mpenzi wako kukuchoka na kukuona hufai kisa kapata wa kumhodomola hasa akimpata anayejua mapenzi.




    iv) Wewe mwenyewe kuwa mkali pindi unapomuona mpenzi wako nako kunachangia kumfanya atafute mwingine ambaye ni mpole ili apate kuliwazika zaidi kimahaba na,




    v) Kuwa na wasiwasi wa kusalitiwa na mpenzi wako jambo ambalo huwa linazua mitafaruku kwa wapenzi na kusababisha kuchukizana na pengine kupelekea kuachana kabisa.




    Kwahiyo nawashauri sana ndugu zangu mjitahidi kuepuka mambo kama haya ili kudumisha penzi zaidi.Sasa tujadiliane kuhusu suala hili na pia napenda kuuliza Je, penzi ni nini?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sawa tumekusikia mzizi mkavu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni kweli

    familia nyingi zimejeruhiwa sana, tunahitaji mkakati wa kuponya familia zetu.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280


    All I wanna say...
    Girl I wanna say...
    I'm saying that i'm sorry...

    Ooh ooh, ooh, ooh

    August 4th, we were chilling at the house
    Said i'm done, I told you to get out
    Didn't mean a word that I said
    Cause I was hoping you would come back

    Cause I tried and tried
    And I cried and cried
    Up late at night and I hurt
    And I tried to fight and I cried to god
    Oh please let it just work
    And i'm going crazy with you
    You got me so confused
    Cause you walked away, and I walked away
    And we should've stayed baby

    All you have to do is say that i'm sorry
    Baby i'm sorry
    And i'm in love with you
    Baby I want this, baby I want this
    Say baby i'll do what it takes
    And I will be here all the way baby

    All you have to do is say that i'm sorry
    Baby i'm sorry

    You wanna know if I was moving on without you
    I miss you, miss you, miss you, I miss you
    To tell the truth i've thinking bout you lately
    I miss you, miss you, miss you, I miss you

    Christmas day, you said you had a ring
    But you changed your mind
    Too caught up in the streets
    Boy your truth is hard to believe
    Why are you really scared of me

    Cause I tried and tried
    And I cried and cried
    Up late at night and I hurt
    And I tried to fight and I cried to god
    Oh please let it just work
    And i'm going crazy with you
    You got me so confused
    Cause you walked away, and I walked away
    And we should've stayed baby

    All you have to do is say that i'm sorry
    Baby i'm sorry
    And i'm in love with you
    Baby I want this, baby I want this
    Say baby i'll do what it takes
    And I will be here all the way baby

    All you have to do is say that i'm sorry
    Baby i'm sorry

    You wanna know if I was moving on without you
    I miss you, miss you, miss you, I miss you
    To tell the truth i've thinking bout you lately
    I miss you, miss you, miss you, I miss you

    I miss the way you hold me
    The way you touch me
    I miss the way you kiss me yeah
    All I wanna do, do, do, do, do
    All I wanna do
    Is say that i'm sorry, sorry, sorry, sorry
    So sorry baby

    All you have to do is say that i'm sorry
    Baby i'm sorry
    And i'm in love with you
    Baby I want this, baby I want this
    Say baby i'll do what it takes
    And I will be here all the way baby

    All you have to do is say that i'm sorry
    Baby i'm sorry

    You know I think about you sometimes
    I wonder how you are
    Are you happy
    You see I know
    What we had was special
    And I know you know it too
    I miss you
    I really miss you...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...