Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya Sekondari – Sweeter Than Sweeter!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngwanakilala, Aug 7, 2011.

  1. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45



    Aisee mapenzi ya sekondari yalikua sweet sana. Wakati huo mtu ulikuwa unapendwa just for being yourself. BF/GF alikuwa haihitaji chochote kutoka kwako other than your love and companionship. Mapenzi yalikuwa na upendo ulio sweet and innocent. Wasichana wa sekondari walikuwa so sweet. Hamna maperfum wala nini wananukia maziwa ya mama zao- no make-ups no wigs. Kila mtu hajui mapenzi kiivyo wote tunajifunza. Unyumba haukuwa muhimu kiivyo cha muhimu zaidi kilikuwa company na friendship. Nilikuwa napendwa na visichana vizuri, innocent, sweeter than sweeter - bichwa lilikuwa kuubwa. Tunaandikiana barua na kutumia vikadi. Life was like a movie. I will never forget those good old days.



    Sasa mapenzi ya utu uzima ni vurugu tupu na kubanana na mapaka shume na mashankupe. Duuh!
     
  2. c

    chuji Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeshasema mapenzi ya sekondari.pengine ulikua huja...he.so hukua unajua utamu wa penzi.
     
  3. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mkuu Chuji unfortunately mimi nilikuwa nimeshaanza vurugu za unyumba. I was fully aware of love. Ila nilipenda ile innocence!
     
  4. c

    chuji Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma ngwana hata mi nakubali ila nilipenda tu nijue ulikua katika hali gani.kwa sasa there z no tru lv wa2 wako kipesa zaidi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    waliosoma shule za wavulana watupu au wasichana watupu je?????
     
  6. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hao walikuwa wanaandaliwa madisco na oposite sex na sheria ilikuwa wasichana hawaruhusiwi kuvaa chupi kwenye huo mtoko.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wasichana watupu yalikuwa yanaandaliwa madisco na opposite sex,ila hio ya kusema sheria inawekwa wasivae chupi mkuu umezidisha chumvi kidogo kama sio magadi,nani sasa anayekagua kuwa wameenda uchi???hii hata mtoto wa miaka mitano humdanganyi...............
     
  8. c

    chuji Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma ngwana hata mi nakubali ila nilipenda tu nijue ulikua katika hali gani.kwa sasa there z no tru lv wa2 wako kipesa zaidi
     
  9. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Jestina hiyo sheria haikuwekwa na mtu ilikuwa ni kama silent agreement na si kila mtu alikuwa anaifuata. LOL!
     
  10. chavka

    chavka Senior Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli 2lio soma jinsia moja ndivyo ilivyo kuwa japo vitoto vya xlu za kitaa vili koma maana walikuwa wana2kubali kinoma.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    This is kinyume cha sheria!!Student u better stay away from this insanity!
     
  12. M

    Maega Senior Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli, in those old good days
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo yalikuwa enzi za mwalimu na sasa je mapenzi hayo ya sekondari bado yapo au na wao wako kipesa zaidi?
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    siku hizi mwanafunzi wa primary ana mobile,kabla hajaingia sec.keshakuwa na boyfriend zaidi ya mmoja
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280
    tena tulokua boyz tupu ndo ilikua raha zaid.. esp pale unapopata barua toka kwa kifaaa chako .. imagine unapata barua toka skul kama msalato... au kilakala.. daaahh ilikua raahaaa..
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nyie si ndo mlileta msemo hapendwi mtu ila......
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kha! na ww kwa kupenda waschana magenius,lol

     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,umenikumbusha enzi zile za kuandikiana barua,....
    nikiwa pale Nsumba boys secondary,....unaandika barua kwenda Nganza girls secondary,...
    wala ulikua hauhitaji posta,unapanda mlima tu (kitintale) then unakutana na wadada wabishi,....
    mna kabidhiana vitu,then hadi kesho tena dah,we acha tu ule mlima pale mwanza umeona mambo mengi
    sana,sijui kama yapo bado
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukubwa jalala tena, unakumbuka ya zamani
     
  20. m

    muhanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmmh pole sana ndugu, mambo yamebadilika sana nowdays, hebu jaribu kutafuta wale wasichana wa zamani kidogo wanaweza kuwa bado na zile tabia ulizozitaja.... ! zamani ilikuwa raha sana mnaenda kucheza disko na wavulana wa shule jirani ukumbi wa chakula cku hiyo viti vyote nje! waschana mnakaa wavulana wanakuja kupiga 'arrow'! wanainama na mkono mmoja kifuaani eti wanakuomba kucheza, unaumauma vidole ndio unainuka... akikupenda ni barua za kumwaga... ck hizi ukianza tu kujieleza unakatishwa acha longolongo wewe sema shida yako na una sh ngapi, tena ukiwa na gari aaaah mbona una mshenga ukilipaki tu wanajazana kama nzi na kinyesi wala hutumii nguvu nyingi kuwazoa..
     
Loading...