Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya kweli au kudangananya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Do santos, Mar 6, 2011.

  1. D

    Do santos JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wawili wanaoitwa wapendanao wameoana kwa sherehe na vifijo,sasa mmoja au wote wanatoka nje ya ndoa.Swali kwa nini watoke nje ya ndoa?Wamechokana au kuna tatizo baina yao?Ndo watoke nje ya ndoa?Wenye kutoka nje ya ndoa wanamaanisha ni kwa wenzao?Hawana mapenzi na kwanini wamewaoa/kuolewa nao? Piga picha mume/mke anavua nguo tena kwa khiari yake kwa asiye mume/mke wake,je kweli kuna mapenzi kwa walioona wenye michezo kama hii.Ajabu kuna kesi nyingi za usaliti wa ndoa kwa viongozi dini,serikali za mitaa na mahakama za mwanzo.Ndugu zangu hivi kuna mapenzi ya kweli baina ya mume na mke kwa sasa? Nasubiri michango yenu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Swali la kwanza wanatakiwa wajibu hao wahusika..sisi tutaishia kubuni tu!Nwyz sababu zinazowatoa watu nje ya ndoa ni nyingi baadhi zikiwa tamaa..maelewano finyu..mawasiliano hafifu..kutokua na heshima..kutokuridhika na mwenzi..ndoa za kulazimishana unakuta mmoja anataka iwepo mwingine hajali!Nwyz kwasababu hivi vitu vipo haina maana hamna mapenzi tena!Ni kiasi tu chakumpata atakae kupenda na kukuheshimu wewe kama ambavyo utafanya kwake!
     
  3. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    ni mambo mengi sana na kupata usahihi inategemea na wahusika wenyewe.
    ila kwa hao hapo imetokea mapema na i can guess itakuwa wameingia kwenye ndoa bila kuwa na hisia za kupendana na inaonesha kila mmoja hajaridhika na mwenzake.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    thread zile zile kila siku...
     
  5. B

    Bonge JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    goshhhhhhhhhhhhhhhh
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndoa ndoano.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Marudio yanazidi
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh! We acha tu!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    wavumilie mkuu watajirekebisha tu usihof.........................
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kutoka nje ya ndo hakumaanishi ni kutopendana, sijui ni ibilisi,tamaa, mfumo, mazoea wanajua wahusika. Ukifutilia hao watu utagundua wanapendana sana tu hata ukijaribu kusema ndoa ivunjike wako tayari kiufa, na hata kutoka kwao ni kwa siri sana. pengine wanavyodai msosi kila siku uleule unachosha. Ila Mungu atusaidie katika hili.
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lazima kuna sababu japo sababu zingine hazina msingi wala nini ili mradi tu maisha yanaendelea
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf haya masuali yake hayako katika mpangilio kabisa yaani. anauliza masuali kama anaiuliza GOOGLE bana! aulize masuali kijitu kizima bana! (nimekasirika kweli wakati naandika hii post)
     
  15. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mlio wahi kutoka nje ya ndoa tunaomba majibu. Talk from experience and nt hearsay!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ha ha hah ha
     
Loading...