Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na mwanamke mpenda wanawake (biosexual)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MsemajiUkweli, Jul 7, 2012.

  1. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    ​​Kama kuna mtaalamu wa maswala ya mapenzi na ndoa naomba anisaidie.
    Je nini siri ya mafanikio katika ndoa wakati mke hupenda pia wanawake?.

    Kwa ufupi:
    Nimekuwa katika mahusiano na mpenzi wangu kwa zaidi ya miezi sita. lakini miezi miwili iliyopita aliniangushia kombora la maangamizo ya kifkra na kusema kuwa huwa pia anapenda wanawake na amekuwa katika mahusiano na mwanamke mwingine kabla ya mimi na yeye hatujawa wapenzi, na akasema, hakutaka kunieleza mwanzoni kwa vile alifikiri kama nisingemuelewa na pia hakupata nguvu ya kufanya hivyo(courage) lakini pamoja na kutokufanya hivyo bado wanaendeleza urafiki.
    Baada ya maongezi marefu akaniomba kama ningemruhusu huyo rafiki yake kuja na kujumuika pamoja katika tendo la ndoa(threesome).
    kwa shingo upande, nilikubali kufanya hivyo. Na kwa mara ya kwanza katika maisha yangu, nikafanya mapenzi ya pamoja na wanawake wawili na pia kushuhudia wanawake wakifanya pia mapenzi. I have to admit, it was great.
    Tatizo kwa sasa ninaona kama pendo nililokuwa nalo kwake linaanza kupungua na kuhamia kwa yule rafiki yake ambaye pia ninafikili ananipenda sana kimapenzi.
    What can I do to save my relationship due to the fact that my woman cares a lot.

    Please, Changia kama una mchango chanya
    REMEMBER:
    It's better to be silent and be thought a fool, than to speak and remove all doubt.

    UPDATES (14th july 2012):
    Ninawashukuru wote mliojitolea kunipa ushauri wa bila malipo na kwa kuonyesha you cares a lot pamoja na kuwa yule mpenzi wa mpenzi wangu ameamua kutojihusisha kimapenzi na mpenzi wangu. Sijajua tatizo kuu ni nini kwa vile kila mmoja ana maelezo tofauti.
    Nitawataalifu kama nitapata maelezo kamili.Thanks.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh wenye wake wazungu mna kazi,mswahili sidhani atakuwa na courage ya kumuambia mumewe wafanye threesome,peleka u-turn kwa msaada zaidi....:eek2:
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    so much for a new member
     
  4. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    Wanawake siyo wazungu ni ''Waswahili''
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    With this one I don't want you to think of anything, but conclude that I'm a fool!
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    coment reserved :eek2::eek2::nerd:
     
  7. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    My foolishness notwithstanding,I think you qualify for an idiot.
    She tells you she‘s a lesbian,you stomach it,she goes ahead asking for a threesome and you freely consent. Then you come trumpeting it here,you think it‘s funy or we‘re gonna shower you praises?
    If you don‘t approve it why do you stand it?You either condone it or dismiss it...but strange as u are,you don‘t..Makes me think a real african man is a rare specie these days!!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Na mimi pia kwa hili i'am a fool
     
  9. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona hiyo imekaa ki-muvi muvi sana?Naomba udadavue kiundani hiyo "threesome".
    Kabla sijakupa ushauri naomba unieleze kati ya hao wanawake ni yupi anayekuwa ana-act kama dume?
    From there naweza kukushauri cha kufanya.
    Ila imenishangaza sana.
     
  10. g

    gpluse Senior Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Mwenye nguvu mpishe
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    hapo gonga uende zako, katafute mke kwingine........
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    bravo mate!! demu wako wa ukweli. sasa wewe tuliza bwana wewe enjoy the moment not everyone gets this lucky son. wewe endelea na kamchezo kenu tuu and dnt forget she bisexual so usitegemee kuwa eti ukiwa nae huyo basi ndio atakuwa anapendenda dushelele yako tuu...she will still fancy other ladies. cha msingi hapa ni enjoy the ride and have fun!!!
     
  13. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    Mtundu Kisu, I'm not in this thread to make funny or look for praises.
    I have brought this thread to get advice from real people who think bigger than me. in your advice, I can be an idiot but I believe big thinking people don't see in that way.
    what happen I can't change it but I can get positive advice for my future in this situation, I call it a mess in my life.
     
  14. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh kaz kwelkwel.
     
  15. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280

    This is new experiance for me. I can say, My girlfriend always loud and talks a lot. She always comes with different idea.
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hivi wakati girlfriend wako anakwambia mfanye threesome na ukamkubalia ulikua katika hali ya kawaida au ulikua umelewa??kama ulikua umelewa then acha pombe mara moja! Kama ulikua mzima bila alcohol then jua ulikosea sana na unachotakiwa kufanya sasa ni kustart afresh! Kati ya hao wanawake hakuna hata mmoja anayekufaa hata huyo mwingine umemtamani tu baada ya kumuona uchi..waache wote anza upya!!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Sijajua kama tatizo lako ni ulesbo wa "demu" wako au mapenzi unayojisikia kwa "demu" wa "demu" wako!
     
  18. L

    Lady G JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amakweli, ukishangaa ya Wema, utayaona ya Jokate
     
  19. L

    Lady G JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    deleted by Me
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Ndo leo nasikia hii makitu. Duniani kuna mambo.
     
Loading...