Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenz yamebadilika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by miss strong, Oct 4, 2012.

  1. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Wana JF naomba msaada wenu tafadhali,nina mpenz wangu wa muda mrefu kidogo ila tulitengana kutokana na tabia ambayo sikuridhika nayo. Akaniomba msamaha nikachukua muda sana kumsamehe lkn tamati nikasamehe maana yapo mazuri pia aliyonifanyia nikahesabu kosa lile katereza, lakini kinachonishangasa sasa ni katika ufanyaji wa mapenz yetu mambo ni tofauti ananinyonya m***du mara km anataka aingize kidole,mara anaibana km punzi.Mambo hayo hapo awal hakuwa nayo naombeni maoni yenu.Na ndo yupo ktk process yakunioa.
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    tobaaa,kwa nini usimuulize mwenyewe?isije ikawa anataka kwenye nanihino huyo?na unasema anataka kukuoa.bora uwe muwazi kwake mapema,maana ndoa ni loong commitment.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    im too young to post anything!

    "kama tamu lamba"
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,963
    Trophy Points: 280
    Jamani anaongeza mautundu wakati mmepeana likizo alienda TUITION kwa babu Asprin!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Kesha fundishwa huyo hahahah
    Kwani unafurahia au unachukia?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160

    Miss strong....hujasema kuwa 'umependezwa' au 'umechukizwa' na hayo mabadiliko ya mapenzi, na ni nini wasiwasi wako kwa mabadiliko hayo mpaka kuyausisha na process yenu ya kuoana. Uyasemayo hapo juu mimi bado naona ni vitu vya kawaida tu ambavyo wapenzi wengi wanafanyiana. Na watu huwa wanabadilika with time, hata wewe kuna ambayo labda unamfanyia huyo mpenzi wako ambayo hukuwa unamfanyia kabla ya kuachana na kurudiana.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ndo hasara ya kukaanga/wa ndani ya kikaangio kabla mafuta hayajachemka.
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay wanawake wasiku hizi mmeisha thamani, kwanza mnafyekwa kabla ya ndoa, pili mnaingiziwa kwenye matundu ya nyaa...Yani hizo K zenu zimeisha kuwa hazina thamani tena, ndo mana wanaona bora wakakanyage mavi yenu.


    Afu na wewe kweli jinga lolo mwanaume anakunyonya ku n du lako na wewe bado unamuona binadamu, huoni kama huyo sio binadamu :biggrin:
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    kafuzu huyo!

    Anapofanya hayo unaenjoy au unapata karaha? Kama inakukera mwambie aache
     
  10. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh eeeh kaka bwana
     
  11. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    . Duuuuh huko tena ila mwambie tu kwamba hautaki hiyo inakukosesha aman..ila nasikia izo nazo style za romance sio lazima anataka kuingiza dushe na huko.
     
  12. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh
     
  13. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Yamezid kaka weeeeee,alafu full kulipigapiga c unajua tena mtoto wakinyakyusa nipo fulu.....ananipa maswal sana kunichezea hyo inshu.
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    miss strong inamaana umefurahia eeeh hizo tehteh
    Ila ndio dunia bana kama wafurahia endelea bana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Huo ndio ujuzi wake alio upata wakati hamko pamoja!
    Nisicho kielewa kwako ni kwamba unafurahi au unachukia?

    Mpaka ana kunyonya inawezekana kweli wewe haukufurahia. Kama hupendi kwa nini ulimuacha akakunyonya? Kwa upande wake anaona sawa!

    Ni vyema ukawa unajifunza kuongea na mwenzi wako kwa kile ambacho una kiona akiingii akilini mwako!

    Kwa jinsi ulivyo andika unaonekana kabisa huyo jamaa anaweza kufanya chochote bila ridhaa yako na sitoshangaa linapokuja swala la kutumia kinga au lah lina baki kuwa ni huamuzi wa mwenza wako si huamuzi wa wote sababu unaonekana hauna mawasiliano nae.

    Nakushauri kuvunja ukimya umueleze mwenzio jinsi unavyo furanishwa au kuchukizwa unapo nyonywa na fikiri atakuelewa.
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    amekuja na mbinu mpya usiweze kumwacha tena lol ......kama hupendi anachokifanya mweleze lakini kama wafurahia ndio maujanja/maubunifu mapya
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    unapata wasiwasi anaweza kupiga 0713 vunja ukimya sema naye.....kuna wengine hiyo ndio starehe/swaga zao hawaende zaidi ya hapo
     
  18. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,844
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160

    ...mmmhhh.!!

    No
    .... Comment....
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    ruttashobolwa hapo umenena unaonekana miss strong anapenda kwani kama hapendi angemzuia siku ya kwanza

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Cjafurah mpendwa ila comments zko ndo znanipa raha
     
Loading...