Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapendekezo bajet kivuli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkurugenzi1, Jun 14, 2012.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    *Open letter to the Minister of Finance*
    Dear Minister of finance Hon. Njeru Githae,

    Hii cost of living imepanda sana bana. So as you read the budget, kama inawezekana, naomba serikali ipunguze bei ya samaki. Samaki zimekuwa expensive sana. Kwani zina
    swim kwa petroli? Nkt! Pia, badala ya avocado kukam na mbegu ikuwe inakam na mayai ndani instead.
    ...
    Donught pia ni problem. Tafadhali punguzeni size ya hiyo shimo. Ama hata mtoe kabisa juu hata si tamu. And
    lastly, naomba pia coca cola wakuwe wanajaza soda mpaka hapo kwa kifuniko.

    Sincerely,
    Sk the common mwananichi
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hiki nacho ni kichekesho?
     
Loading...