Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapato m.240 mgao simba sh m. 51 na yanga m.51 wadau hii ni aibu na unyonyaji mkubwa

Discussion in 'Sports' started by elimsu, Mar 8, 2011.

  1. e

    elimsu Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi inakuaje gharama za mchezo na vitu vingine vizidi mgao wa wavujajasho huku wengine wakinemeka? inasikitisha sana, huuu ni uwizi wa mchana mchana
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakiwa na viwanja vyao unyonyaji usingekuwepo lakini kwa kuwa vilabu vyetu vinaendeshwa na mafisadi vitabaki kunyonywa mpaka vikome.

    Ikiwa pato ni 240m, simba 51m na yanga 5ì kuna vat 48m bado kuna gharama za uwanja , kuandaa mchezo, posho, Tff .
     
Loading...