Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maovu ya CCM ni neema ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Apr 7, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maovu, matatizo na uongozi mbovu wa CCM ni neema na mtaji mkubwa kwa CHADEMA.
    Niwakumbushe jinsi mtaji wa CHADEMA unavyopatika kutokana na maovu yafuatayo:- EPA, DOWANS, MELEMETA, UDANGANYIFU WA UNUNUZI WA
    RADA, JAIRO NA WIZARA
    YA nishati na madini, UWIZI
    WA WANYAMA HAI
    MWAKA WA JANA, HATI
    CHAFU HALMASHAURINI, na hatua zilizochukuliwa na
    majaji na mahakimu
    hawa hawa
    wanaomhukumu Lema na
    ushahidi hewa
    unaoshindwa kuthibitika kisheria. Lakini pia
    umenikumbusha kifo cha
    Mwl Nyerere na Abeid
    Aman Karume mwasisi wa
    Zanzibar na utata wa vifo
    vyao, mikataba mibovu ya madini, ubambikwaji wa kesi
    unaofanywa na jeshi la
    polisi, ukiukwaji wa haki za
    binadamu, jaribio la kutaka
    kuwaua wabunge wa
    upinzani( Hainess Kiwia na Salvatory Machemli) na
    serikali, uhalalishwaji wa
    Rushwa,...uwepo wa
    majeshi yanayolipwa na
    wananchi wakati
    hayawatumikii mfano police-ccm, takukuru-
    ccm,
    usalama wa taifa-ccm
    pamoja na Greenguard-ccm.

    Haya na mengine mengi, ni NEEMA ya CHADEMA katika ushindani wa Kisiasa
     
  2. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hayo na mengine mengi; huu unakuwa utabiri tosha wa mwanzo wa kuisha kwa CCM
     
  3. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo hii Askari walikuwa wakitoroka wananchi huko Arusha kwa kuwa maovu ya CCM yanawaathiri
     
Loading...