Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maonyesho ya Wizara ya Nishati na Madini . . . .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPU, Jul 25, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani wanaJF, hasa wakazi wa Dar es Salaam
    Mnazi Mmoja wameanza maonyesho ya WIZARA YA NISHATI NA MADINI katika kufanikisha maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru waTANGANYIKA!


    Haya, nimewawekea na picha mojawapo kutoka Mnazi Mmoja leo

    gggggg.jpg

    Karibuni Sana!!
     
  2. V

    Venoo Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi mlikuwa kwenye maonyesho ya wiki la utumishi wa umma, Jana mlikuwa kwenye maonyesho ya 77, leo miaka 50 ya uhuru. Hangaikeni na kutatua suala la upatikanaji wa umeme wa uhakika.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Wana nini cha kuonyesha hao? Badala ya kufanya kazi wao wanashadadia kuuza sura. Makhabithi laamil kabisa hao.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Ili kufanikisha hayo maonyesho kila idara iliyo chini ya wizara inatakiwa kuchangia sh Mil 60, Na wafanyakazi wachangie Sh laki 3 kila mmoja, bila kusahau kila mwanaJF achangie elf 20 . . . .
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Maonesho ni kila mtaa siku hizi
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakika imeswema; "USITUTIE MAJARIBUNI WAKATI HUWEZI KUTUOKOA MAOVUNI"...Ref: Sala Aliyotufundisha Bwana Wetu Yesu Kristo
    (samahani kwa wasiokuwa wakristo. Naamini bado inatusaidia sote tupendao kusoma kujua MEMA ya kila IMANI na DHEHEBU katika kufanya maisha ya mwanadamu kuwa YA MAFANIKIO KIUCHUMI, KIROHO na KIJAMII ZAIDI.
     
  7. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuu hiyo 20000 ni bora nichangie,server ya jf...hivi kwenye hayo maonyesho ile barua ya Jairo pia inaonyeshwa laivu? Kama ipo nitakuja kuiona...
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Hiyo server bila umeme si lolote . . .
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos NN hapo sasa porojo za umeme balaa usiulize majibu milioni..
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninajua sana kuna changamoto kali ya jazba, hasira, kiherehere, ki​muhemuhe, usongo, kibri, kuto​kuelewa n.k.
    Wanasema vyote wamejiandaa kupambana navyo!!


    Kazi ni kwenu . . . . . .
     
  11. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana cha kuonyesha hao,watumie huo muda kutafuta ufumbuzi wa kupatikana umeme na sio kupoteza muda na rasilimali kwa mambo yasiyo na tija
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umeme kwao sio tatizo!
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya, angalieni photo hapo juu kutoka One Coconut Tree leo . . . .
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    hili ni bahasha la jairo au la cpu?
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bahasha la jairo.
    visit . lifeofmshaba.com

    Unanipata Mkuu?
     
Loading...