Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni yangu.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Jacobus, Aug 6, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    1. Muundo wa serikali tatu. (TANGANYIKA, ZANZIBAR NA Jamhuri Ya Muungano).
    2. Mikoa na wilaya ipunguzwe na idadi iwe kwenye katiba. Iwe mitano, sita lakini isizidi kumi.
    3. Wizara ziwe kwenye katiba ili kuepuka uundwaji wa wizara kwa manufaa binafsi.
    4. Lugha zetu za asili zitambuliwe kwenye katiba.
    5. Majina ya sehemu, miji, mikoa, wilaya na kadhalika yawe ya KIASILI.
    6. Majaji na mahakimu wateuane wenyewe.
    Hayo kwa leo ndo niliyonayo moyoni.
     
Loading...