Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manzi yangu anapenda mjengo mbaya,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nanchi, Mar 30, 2012.

  1. nanchi

    nanchi Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni zaidi ya miezi mitano inakatika sasa, nipo na dada mmoja kimahusiano.sio siri ananichosha kwenye mambo yetu yale ni noma.nikiwa nae tunaenda tano kwa muda mchache yani nakua hoi hadi kufika mwisho wa mchezo,imefikia sasa nikilala nae usiku mmoja naenda adi nahisi natoa hewa.nikikataa ni ugomvi mpaka anafikia kulia na kudai namnyanyasa kimapenzi.

    ile mwanzo nilifikiri kwa sababu tunaanza ndio maana ila sasa inakua 2 much,sifurahii kukaa nae zaidi ya masaa 2,natafuta hata sababu ya kikao na washkaji ili hali tu nimkimbie nae arudi hm kwao,

    ila nampenda kwani nae pia anamapenz ya kweli kwa kumuangalia nyendo zake,na vl vl ni miongoni mwa mipango yangu ya baadae,yani nategemea kuishi nae.

    Najiuliza tukifunga ndoa itakuaje?hebu nisaidieni mbinu washkaji,wakinadada ili nisimpoteze huyu kimwana.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ujana unachemka kama maji ya moto!
    I remember the good old days!
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine wala sio yaku hadithia hasaa ukiwa mwanamme, yani mwanamke anakushindaje mbinu kwenye mapenzi? Ebu jaribu kumchosha kwanza kwa matayarisho ili hata ikifika mda wa mechi hutompata tabu yakuzitafuta hizo bao5, mazowezi muhimu.....
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Muulize anakula nini ili nawewe ule...
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kweli ujana ni fani katika fani za wendawazimu..
     
  6. nanchi

    nanchi Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    najiamini kwa matayarisho nimejaribu kucheza nae na amekua akifika kileleni hata mara mbili, kwa saa zaid ya moja na nusu ili nimchoshe, kabla ya kukwea mnazi bado nikachemka.
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hapo unamkimbia.......sasa ukimuoa sijui utahama nyumba?????

    Joke; Itabidi uanzishe chama cha kusaidiana majukumu ya kindoa
     
  8. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Nut and spanner goes with size.................... kusoma hujui na picha je?????
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    saaa moja na wewe unajisifu umemwandaa??
    siku nzima mkuu mwandae kisaikologia kuanzia kimaneno, mkuu huenda huwa unambaka na sikuambie mtu kupiga mabao unaweza kupiga hata 100 but kumbuka unajiua mwenyewe bwana, jaribu kumuandaa vyema!
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Bao tano zote ni za nini? Ukiona unapiga bao tano ujue kuna sehemu unafanya ndivyo sivyo katika zoezi zima la kuridhishana! Ni mtizamo wangu tu.
     
  11. nanchi

    nanchi Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nitalifanyia kazi wazo lako kamanda.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    foreplay kwa sana, ingia uvinza hakikisha hutoki mpaka kapiga tatu za dabodabo............ Msome ujue wapi ukimshika anadata.......

    Mwisho check your diet....
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Ukweli unao wewe mwenyewe usijipe promo wakti wewe ni one minute man,ndio mara ya kwanza naona m/me anakataa mbunye na mara ya kwanza naona demu analazimishwa awe anapewa muhogo wa jang'ombe mara kwa mara,kijana usijisikie aibu kusema ukweli,kwa mujibu ya maelezo yako wewe ni one minute so unaitaji mbinu za kufanya hili uondokane na swala hilo sema umelileta humu kivingine,kama haumuwezi nisukumie mimi sitompiga bao 5 nitampa mbili tu zitamtosha!
     
  14. w

    wa home JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We mbili zote za nini? Kimoja yenye tano ndani.
     
  15. nanchi

    nanchi Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mkuu umenifurahisha,bao mbili atulie!we unataka vita ya kimbunga,mi namchapa nao mbaya.nimemfanyia mazoezi ya kila aina naona kushindwa kunakaribia.
     
  16. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bao tano, kila moja unachua dakika ngapi? Kama kila moja ni dakika 2 basi ujue wewe ndio mwenye tatizo. Jaribu kukomaa atleast dakika 5 per goal. (Atleast 5 dk.)
     
  17. M

    Mchomamoto Senior Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmh!!Asabaya amekushauri vizuri sana na hata mm naona hiyo mbinu ya kufanya maandalizi muda mrefu umchoshe ndio nzuri sasa kama hata hivyo pia anakuwa ngangari basi ni jini huyo!!
     
  18. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah...hebu nifanyie mpango wa namba ya hyo demu nataka nimpe pongez hpa home...nikisha muonja ntaweza kukupa ushaur mzur zaidi..
     
  19. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli.
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kinana umepata a nymphomaniac....ahaha kazi kwako itabisdi ufanye mazoezi ya ziada.
     
Loading...