Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manny Pacquiao Vs Floyd Mayweather

Discussion in 'Sports' started by Maundumula, Jan 28, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hawa miamba wawili kwanini hawatwangani tujue nani mbabe zaidi maana kila mtanange ukipangwa upande mmoja unazingua.

    Mimi naamini Mayweather ni mkali kuliko Pacquiao ninachosubiri ni raundi 12 tu tuje kujua nani ni nani sio vizuri kuwa na watema wawili kwenye era moja!.
     
Loading...