Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya Arusha yatumia Milion 25mil kuwalipa Origino comedy ili kujaza watu mbele ya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Oct 31, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kesho Arusha itazinduliwa rasmi na Rais wa JMT JK kuwa Jiji.Sherehe zitakazofanyika kwenye eneo la Mnara wa mwenge,na baadae Rais atazungumza na wananchi w Arusha kwenye uwanja wa mpira wa Sheih Amri Abeid.

    Kutokana na hali ya kisiasa Arusha kuwa tata,Halimashauri imeidhinisha 15mil kwa ajili ya kundi la sanaa la Original comedy,na 10mil kwa ajili ya msanii Diamond,katika kikao cha madiwani jana kulikuwa na ubishi mkali,kati ya madiwani wa ccm na wale wa CHADEMA.

    Mtoa habari wangu alisema kuwa CHADEMA wanapinga matumizi makubwa kwa jambo la muda mchache wakati kuna shule hazina vyoo,na huduma nyingine ni mbaya.Jumla ya gharama zote za kuzindua JIJI ni zaidi ya 120mil,ikiwa ni pamoja na chakula cha mchana kwa mh Rais na ujumbe wake,kinachotarijiwa kuwa 20mil.

    Mmoja wa madiwani wa CHADEMA Nanyaro alitoka nje ya kikao kwa madai kuwa hawezi kuwa sehemu ya maamuzi ya kifisadi
     
  2. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kesho Arusha itazinduliwa rasmi na Rais wa JMT JK kuwa Jiji.Sherehe zitakazofanyika kwenye eneo la Mnara wa mwenge,na baadae Rais atazungumza na wananchi w Arusha kwenye uwanja wa mpira wa Sheih Amri Abeid.

    Kutokana na hali ya kisiasa Arusha kuwa tata,Halimashauri imeidhinisha 15mil kwa ajili ya kundi la sanaa la Original comedy,na 10mil kwa ajili ya msanii Diamond,katika kikao cha madiwani jana kulikuwa na ubishi mkali,kati ya madiwani wa ccm na wale wa CHADEMA.

    Mtoa habari wangu alisema kuwa CHADEMA wanapinga matumizi makubwa kwa jambo la muda mchache wakati kuna shule hazina vyoo,na huduma nyingine ni mbaya.Jumla ya gharama zote za kuzindua JIJI ni zaidi ya 120mil,ikiwa ni pamoja na chakula cha mchana kwa mh Rais na ujumbe wake,kinachotarijiwa kuwa 20mil.

    Mmoja wa madiwani wa CHADEMA Nanyaro alitoka nje ya kikao kwa madai kuwa hawezi kuwa sehemu ya maamuzi ya kifisadi.
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Halafu sasa jiulize wale vipaza sauti wa CCM, wanapewa kiasi gani(Tsh)?!! ..this is absurd!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, inasikitisha harafu inatia hasira!
    -Ni kweli kwani hao jamaa tulitaka waje kwenye sherehe ya kampuni wakata 30M,
    -Huyo Almasi nasikia huwa anataka 5M-10M per One Show,
    -Najiuliza hao Ze Comedy si ni waajiriwa wa serikali? na
    -Kwanini manispaa inafanya matumizi ya kijinga? 120 kwa ajili ya Uzinduzi?
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    What an absurdity kunengua viuno huko hakuna vyoo kwenye masoko na mashuleni!
     
  6. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Samahani kwa kuquote lihabari lote lakini nimefanya hivi kwa uchungu mkubwa nilionao tangu baada ya uchaguzi wa zile kata 29 ndugu yangu haya ndio mambo wadanganyika wengi wanayoyashabikia na kuyapenda ushahidi ni ushindi wa kishindo wa ccm juzi.
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kati ya hiyo 120m lazima 40% au zaidi imeingia mifukoni mwao.
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    You know it could be great idea, pesa hizi zoooooore zinazotumiwa vibaya na serikali(wao hupenda kuiita Serikali ya CCM) tuziorodheshe..kwa kuwa tuna kumbukumbu nazo..na KAMA CCM ikitaka kurudi madarakani 2015, izirudishe kwanza!
     
  9. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Sasa unaomba msamaha wa nini?

    Posts ya kwanza majibu yake ueleweka hakuna haja ya ku quote. Zingine eehhh kama mie nilivyokujibu hapa na kuku quote unajua ni jibu kwa post yako.
     
  10. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    120m wangetafutiwa vijana shamba na trekta tayari ajira kamili, wake up guyz! comedy na diamond tunawaona kila mara kwa Luninga sio suprise kwetu!
     
  11. Ufunguo

    Ufunguo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Whaaaaaaat?. Ndo maana tunasema kwamba vijana tugombee nafasi za udiwani kupitia vyama pinzani ili kuzuia uozo wa CCM. Sasa unaona upuuzi kama huu unafanyika ili eti kuonesha kuwa Rais anapendwa na watu, wakati hakuna kitu. Kweli hili tukio linatakiwa kuwekwa kwenye matukio ya ajabu kabisa. Sasa wanamdanganya nani?.
     
  12. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watajaza watoto,mtu mzima na akili yake kweli aende kwa ajili ya hao uliowataja!Sijui akina nani...?
     
  13. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Isingekuwa nchi ya wachuuzi hizo pesa wangepewa wakulima, potelea mbali hata isiponyesha mvua. Kunengua viuno kuna tija gani kwa taifa masikini kama TZ. Enzi za Mwalimu isingekubalika hata kidogo.

    RIP Baba wa Taifa (Mwl. Julius Kambarage Nyerere)
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maneno haya ya Azimio la Arusha, 1967 yana maana ikiwa tutayatafakari vema:-

    Tumeonewa vya kutosha
    Tumenyanyaswa vya kutosha
    Tumepuuzwa vya kutosha

    Ni unyonge wetu umetufanya tuonewe, tunyanyaswe na tupuuzwe
    Sasa tunataka mapinduzi, mapinduzi ambayo yatatufanya tusionewe, tusinyanyaswe na tusipuuzwe tena!

    Isiwe unyonge bali isomeke UJINGA!
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    bajeti za chai mmeshazisahau??
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Na wewe kuwa msanii ule hela ya Serikali.Inauma lakini utafanyage kajipange tu uwe na wewe msanii ili isikuume
     
  17. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii aibu ya matumizi yasiyo na msingi yataishalini???milioni mia na ushenzi mbona zilikua zinatosha kuokoa maisha ya wale mapacha watano waliopoteza maisha kile Geita kwa kukosa gari la wagonjwa kuwapeleka Bungando,au kununua vifaa vya kutunzia watoto wa namna hiyo.hii dhambi itawatafuna sisiemu na madiwani wote wanaotetea uoza huo wa kumkirimu JK na wezi wenzake.
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwenye nchi hii unatakiwa kujineemesha wewe kama wewe usisubiri kuneemeshwa na serikali.Cha kufanya ukipata nafasi ya kudaka mshiko itumie hata kama ikilazimu utumie silaha we fanya tu ilimradi usikamatwe.HAPA NDO tulipofikia.UBEPARI HUWA HAUNA HURUMA UNAJALI KUPATA MALI BY ANY MEANS
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    kwani Original comedy sio watanzania wenye haki ya kutumia kodi yao.

    kweli MITANZANIA INA WIVU WA KIKE-by samuel sita
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nilisikia Diamond atakuwepo huyu kalipwa ngapi?
     
Loading...