Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya Busara!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Jun 21, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    269220_10151851863200422_438802070_n.jpg
    Maneno ya busara haya!
     
  2. M

    MAKAWANI Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya chacha; wanaosema Mnyika kakosea kuthema dhaifu waseme ndiooooooooooooooo!!!!!!
     
  3. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Tu forward kwa Ndugai aiweke bungeni for future use
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mnyika umefanya vizuri. Umesema, pamoja na kuwa na uchache wenu.
     
  5. m

    matawi JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mnyika kumbe alipest hii mungu amlinde ampe nguvu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,870
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Safi sana kaka kwa kuleta hii. Ukweli utabaki ukweli tu.

    Big up mnyika kwa kusema ukweli.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa siasa, uongo utaendelea kuwa ukweli na ukweli kuwa uongo.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana

    nadhani JJ, ZITTO & co waliisoma hii philosophy
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    kweli baba...huyu mkuu kanena jambo la ukweli sana
     
Loading...