Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manager wa TMK bwana SAID FELLA ameamua kuimba taarab rasmi..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Oct 22, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    amesha tengeneza nyimbo nyingi na wimbo mmoja ameshatoa video yake ya kwanza yenye mashairi tunajua kupendana hatujui kuachana na hata kinyonga ana wakwake.anasema aliyemvutia kuingia kwenye game ni mwanae marehemu Issa kijoti aliyekuwa 5star.anasema ataendelea kuliongoza kundi la TMK la wakina temba na chege linalo imba nyimbo za bongo fleva.mia
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ameshakuwa kibaiskeli wanamlukia wana......
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    makubwa
     
Loading...