Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man United 1 - 2 Crystal Palace

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Dec 1, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hatimaye manchester united yatolewa kwenye kombe la carling na timu ndogo!haya yote yanatokana na kocha kupanga makinda makinda tu,natoa angalizo sir.alex ferg asipoangalia atakuja stafu kwa aibu kubwa sana.na ndio kikombe ambacho angeweza ambulia kwa msimu huu,kwani hayo mengine(uefa,fa na ligi)maji marefu kwa jinsi timu ilivyo sasa!!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wale hawaangalii ushindi peke yake lengo lake ni kuwajengea uwezo hawa vijana wadogo watakuwa mwiba siku za mbeleni
    mpira ndivo ulivo Tanzania tunashindwa match kila siku kwa kutegemea wazee eti ndo wanauwezo bila kujengea uwezo chipukizi.
    match ilikuwa nzuri sioni ubaya wa ferguson mwenyewe anajua anachokifanya.
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ila kwa hatua kama hii sioni kama ni busara kuweka karibu timu nzima watoto hasa kwenye safu ya ushambuliaji!!
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ferguson ana akili wewe usidhani anafanya mambo kwa kubahatisha. Amepanga vile makusudi ili atolewe asije kukutana na Man City akapigwa sita zingine (natania). Hamna timu pale, kidomo domo kwisha, jana Arsenal wameonesha mpira safi sana wakaotewa bao moja la kubahatisha mkacheka, sasa leo kubakwa na watoto wa daraja la 2 si dhalili hiyo?!

    Man Sita Hoyeeeeee!!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Mdharau Mwiba....Mwiba tachoma yeye!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa man united bana..haya mkae kitako sasa msubiri kukutana na barca kwenye mtoano
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aseno-naneeeeeeeeee vp!!!!!, timu iliyocheza jana zidi ya Crystal Palace pamoja na kufungwa haiumizi sana '' it was Third Class Choice Vs Second Class Choice'' on that, do you expect if not only miracles. It was just to empower those Kids ready for next two seasonal coming.
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Listi gani alipanga?
     
Loading...