Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo yanayotuunganisha watanzania ni yepi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shibalanga, Jun 3, 2011.

  1. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu, naomba tusaidiane kwa pamoja kutambua mambo ambayo sisi kama watanzania bila kujali itikadi za siasa, dini, Rangi, kabila,kanda na jinsia; mwisho wa siku yanaturudisha pamoja kama wananchi wazalendo wa nchi hii.

    Binafsi, nimekuwa nikijiuliza sana swali hili nakosa jibu, na hii ni kutokana kushuhudia minyukano ya kisiasa, kidini, kiuchumi na kitabaka ambayo hali hii imepelekea sasa kila kukicha ni malalamiko,maandamano,tuhuma, mauaji, vitisho, ubabe; Kiasi kwamba inataka kuonekana kana kwamba Tanzania si pahala pazuri pa kuishi.

    Ndugu zangu, najua humu kuna watu makini sana waliobobea katika nyanja mbalimbali na kutokana na umuhimu huo mlio nao hebu kwa pamoja tutambue ni mambo gani ambayo mwisho wa siku sitakuwa na haja ya kutambua huyu ni wa CUF, CHADEMA,CCM, MWISLAM, MKRISTO, MPAGANI, KIJANA, MZEE, MTOTO, PROFESA,MKULIMA N.K lakini tunakuwa kitu kimoja?
    Nisaidieni tafadhali.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kinachotuunganisha ni umbeya na kupenda ngono
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kISWAHILI WAKATI FULANI SASA KINAPOTEA! UTAIFA UMEPOTEA (Chenge anataka DOWAN walipwe) sioni kilicho baki cha kutuunganisha watz
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kupiga domo

    ubishi

    na kulalamika na hivi platform kama JF tunayo ndio zaidi!
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Yapo mengi cha msingi ni kujiuliza kutuunganisha katika lipi?
    Kuna wakati watu wa itikadi na vyama tofauti tunaunganishwa na mpira.
    Kuna wakati watu wa timu tofauti tunaunganishwa na dini.
    Kuna wakati watu wa dini tofauti tunaunganishwa na siasa.
    Hayo hapo juu pia ukiamua kuyageuza unavyotaka bado yataleta maana ileile.
    Pia ukiyatazama kwa upande wa pili yanayotuunganisha na huyu ndiyo yanayotutenganisha na yule.
     
  6. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cha kutuunganisha ni "Utanzania", na kiswahili ndo fahari yetu. Tutatofautiana katika mambo mengi sana, ila mwisho wa siku sote tutabaki kuwa ni watanzania na tutaimba kwa pamoja wimbo wetu wa taifa la Tanzania katika lugha yetu ya kiswahili.
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kilichotuunganisha ni aina fulani ya system ya maisha ya kila siku aliyoanzisha mwalimu,maisha fulani ya ujamaa!
    Hiyo ladha ilianza kupotea wakati wa Mkapa, awamu hii ya nne ndo kabisaaaaaa!!!
    Nguvu za giza nyingi imetawala live.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    kitchenpart
    ubatizo
    harusi
    graduation
    maneno mengi
    ujuaji
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    njaa ndo inatuunganisha
    uchaguzi pia hasa wakati wa kampeni
    lakini simba na yanga vinatukusanya na kututenganisha
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    bia imeniunganisha na wat kibao lakini
     
  11. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asanteni! kama hayo mliyoyasema ndo yanatuunganisha sawa, nyie si ndo wataalam bwana niliowahitaji!
     
Loading...