Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya hospitali ya nyangao yanatia kichefuchefu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Balungi, May 26, 2011.

  1. B

    Balungi Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umewahi kwenda kutibiwa Hospitali ya Nyangao iliyopo mkoani Lindikatika enzi zile za Mwalimu?
    Siku hizi inatia kichefuchefu hasa baada ya kuchukuliwa na serikali kuona kiwango cha rushwa kinakua siku hadi siku katika Hospitali hii, je unajisikiaje unapokwenda pale uko na mwanao au mzee wako ambaye ni mgonjwa na daktari anashindwa hata kumwandikia vipimo, kisa anakujengea mazingira umpe rushwa?
    Tafakari, chukua hatua,
    HII NDIO TANZANIA
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pole kaka...wewe ulichukua hatua gani lakini?
     
Loading...