Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo Mseto.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Feb 5, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,477
    Likes Received: 3,366
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa


    Mzee yeye ana jina lakini hana device

    go back.jpg

    Safari ya Radio, ilipotoka mpaka ilipofika. hc.jpg Kama habari inageuka ndivyo sivyo, inabidi mufikie muafaka tu kwa kukubali yaishe, mnapiga Butter Trade


    View attachment 46703



    The Old Good days haya ndiyo maisha yalivykuwa nyakati za kitabu


    school.jpg

    Kwa Mwendo huu sitabiri, bali nabashiri huko tuendako vijana watakuwa wanakwenda dukani walipia tu nguo, then hawazichukui ila wanachukua risiti na kutembea nazo au kujibandika mwilini.


    Mlegezo.jpg
     

    Attached Files:

Loading...