Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAMA YAKE WEMA SEPETU: Tabia mbovu mbovu za wema wenye makosa ni rafiki zake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Uswe, Jun 19, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mama yake Wema anaongea kwenye take one ya Clouds FM, ametishia watu wanaoandika habari mbofu mbofu kuhusu wema atahangaika nae mahakani, kasema wema ni mtoto mzuri sana lakini waandishi wamekua wakiandika kuhusu wema kwa sababu magazeti wanafanya biashara kwa kumuandika wema.

    kamponda diamond kwamba amemfanyia mambo mbofumbofu wema, kamponda mtu anaitwa shakur kwamba ni mnafiki sana.

    amesema watu wanamtumia wema ili kupanda (chati) amewaambia watapanda na watashuka lakini wema atabaki juu.

    MyTake:

    Wema na mama akili yao moja!
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio tu akilizi zao ni moja, wote wawili ni majuha!!!!
    At tymz i used to wonder if Wema amelaaniwa, ama ni chizi or what. Maana hata ka ni kupenda misifa, u selebritiii, kuandikwa andikwa n tajwa tajwa but dis is too much....! Such a wasted kid
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani Wema ni binadamu tu she needs respect as any other person so far ni binti mwenye mvuto sana na nampenda kuwa hayuko emotional manake kwa jinsi anavyoandikwa angekuwa mtu wa hasira sijui ingekuwaje. hebu wamuache aendelee na maisha yake jamani? mbona wao hatuwasemi?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mama akampime mwanae akili pengine amewehuka, kama sio ampeleke kwa wataalamu wa saikolojia waweze kumpa ushauri. Binadamu gani kila baya ni la kwako?
     
  5. bennynho

    bennynho Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuandikwa kunasababisha na mambo yake...mbona wengine hawaandikwi andikwi kama yeye...vituko vimezidi!
     
  6. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Aisee baada ya kuona mahojiano hayo ya Mama Si-Wema. Nadhani binti ana afadhali kushinda Mama. Tunaweza kumlaumu huyu binti,kumbe haya yote yametokana na malezi aliyopata tokea utotoni kwake. Kwa kisaikolojia zaidi ukiangalia Body language ya Mama Si-Wema na mengineyo,unapata picha sahihi Si-Wema amelelewa kwenye mazingira gani. Namuonea huruma sana huyu binti. :sad::sad:
     
  7. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Wenzetu wanasema 'like mother like daughter'
     
  8. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Publicity at work bila scandals watu mtamsahau bure so muacheni azitengeneze ili aendele kuuza kazi zake
     
  9. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    yeye hupenda kuandikwa iwe vbaya au vzuri just 4 popularity gain!
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bint anafata nyayo tu sema vya kurithi vinazidi.
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaa
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hii ndio kauli sahihi siku zote, ukiona binti mambo yake hovyo kamchunguze na mlezi wake
     
Loading...