Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama kijo bisimba jiangalie..kuna wadau wanakutamani kama uli!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stroke, Jul 11, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    Basi hivi majuzi tumekaa baa flani bwana, tena ilikua ka weekend kalikomalizika..jamaa wakanza kupiga soga zao..wakawa wanasema..huyu mama huyu..ngoja tu..anajifanya kihere here sana..mda si mrefu kama uli tu..hehe nikashtuka sana..nikasema duuh kumbee..jamaa akawa anasema..huyu mama huyu msumbufu sana anajitia kiherehere sana..anatusumbua sana huyu mama...mi nikachukulia labda itakua pombe tu nikamsamehe..
     
  2. 654

    654 Senior Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo msahamaha mkuu uliumisplace, next time dont forgive so easily
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wanaharakati wote ni lazima wachukue tahadhali na nyendo zao kwani nchi hii imeharibika kwani serikali haiwalindi raia wake tena!!!
     
Loading...