Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama kanumba amvaa mama lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, Jul 20, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h] [​IMG]
    [​IMG]
    Mama Kanumba, Flora Mtegoa.
    Mama Lulu, Lucresia Karugila.
    Marehemu Steven Kanumba.
    Elizabeth Michael ‘Lulu’.

    CHOKOCHOKO zimeanza! Huku kesi ya kifo cha mwanaye ikiendelea na Elizabeth Michael Kimemeta ‘Lulu’ akisota nyuma ya nondo za mahabusu ya Segerea, mama mzazi wa marehemu Steven Charles Kanumba ‘The Great’, Flora Mtegoa amemvaa mama Lulu, Lucresia Karugila, Ijumaa linafunguka.
    MANENO MAZITO YA AIBU
    Kwenye mahojiano maalum na gazeti hili nyumbani kwake Kimara-Temboni, Dar es Salaam, mapema Jumanne wiki hii, mama Kanumba alimtolea mama Lulu maneno mazito huku akimshangaa kwa kushindwa kumpa pole na kumfariji tangu mwanaye afikwe na umauti Aprili 7, mwaka huu.

    KWA HABRI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Sikujua kwamba pole inaombwa siku hizi.
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio kuomba, ni kulazimisha!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ujinga tupu...
     
  5. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mama naye amekua mbongo fleva kuuza sura magazetini,hadi analazimisha bifu ili aandikwe.!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hana kazi za kufanya,anatafuta umaarufu kwa lazma
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ye alimpa mama lulu pole kwa mwanae kufungwa jela?
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii awamu ya 4 imezalisha vichaa wengi sana! Kama hii habari ni ya kweli, nampa pole Mama Lulu.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Mkuu njoo huku tuvunje jungu bana.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Wangetafutana wao kwa wao waongee wenyewe kimya kimya maana mmoja anaweza kukuta alibaka mtoto mdogo mwingine anashukiwa kuua!!ngoma draw hapo!!!wangeelewana kiutu uzima wawe kitu kimoja wayamalize......wamsaidie Lulu apambane na jamhuri!!!hapo tungewaelewa!!!
     
  11. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hutu mama anafanya mchezo na magazeti?
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nae mama kanumba kutwa magazetini kama mtoto
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EEH HAYa magazeti ya makorokocho hayaepukiki jama usipoyanunua utajasoma barabarani na usipoyasoma barabarani hata jf utayakuta looh.
     
Loading...