Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama chakula bora

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Sep 22, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [media]http://www.likembe.net/Sounds/Mama%20Chakula%20Bora%20-%20Mbaraka%20Mwinshehe.mp3[/media]
    FOR YOU NAIMA
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Thanks big guy for the dedication.. unfortunately i havent been able to listen to it as my connection's so bad ... however will try all the same.

    Thanks buddy
     
  3. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Shy sweetheart ... if you really want me to listen to that piece you will have to write me the mashahiri i have been battling all day long but cant get it to play

    please right for me whatever is in there except for the beats
     
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shy, tunaomba na sisi tusikilize jamani!!!
    Naima tu?
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbaraka mwishehe...

    Wimbo wake ule wa chakula bora..anataja aina za vyakula...mut ni afya..kwa kila binadamu,

    Aina za chakula ziko tatu...sasa hizi lyrics zitapatikana wapi....wimbo huu nadhani utakuwa ni wa miaka ya zamani sana....

    Ila its all about that.
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Haika acha wivu
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    He nilidhani ni yale mashairi ya Shy nimeyamiss sana!!!
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Haika wangu sikuoni Nani kakuchukua ?
    Haika wangu Njoo moyo wangu upate Kupoa
    Haika nakupenda Toka zamani wewe ni murua
    Haika wangu mleteni , Mliyemchukuwa

    Harufu yake nasikia , Machoni simwoni
    Haika wangu nakupenda kwa Umbo Lako bila Soni
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    naima kakughilibu, hadi umenihaini
    tungo haziishi hamu, kila siku natamani
    natuma sala kwa mungu, kuniliwaza usikome
    niko hapa Shai wangu, we ndio huonekani
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi husikia, kuwa Haya Mapenzi
    Hayana mtu mmoja, ambaye ni yake kweli
    Na wengine hutetea, yana wenyewe asili
    Ndipo Nauliza Mapenzi, ni ya watu gani?
     
  11. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Shy usitugombanishe ... changua kati yangu na Haika
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuchagua mmoja siwezi wote mwafanana , yeye anavutia nawe wavutia , wewe mrembo nae mrembo ,wote mnabusara sijui nichague nani labda sanda matata akija anichagulie .

    Unaniweka matatani unaponiambia nichague mmoja kwa kweli , huku afrika si watu wanaruhusiwa kuowa wake zaidi ya mmoja ? Basi nawachagua wote
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mapenzi ni kama yetu, yamejengwa na ukweli,
    ukisema huna kitu, Shai mimi sina swali,
    nikiita njoo huku, waja pasi pingamizi,
    samahani jadi kwetu, hutoka ndani moyoni.

    mapenzi ni kama yetu, yamejengwa na ukweli,
    sina yoyote sababu, kuacha kukuamini,

    mapenzi ni kama yetu, yamejengwa na ukweli,
    mezani karata zetu, twaziona wewe nami.
     
  14. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    aaah Haika mapenzi gani hayo ya uke wenza si ya ukweli hata kidogo ... mm siyataki kamwe .. akisema hana ujue kaniletea mimi ... ama utakuwa na wasi tu kwamba kaniletea mimi hata akituweka nyumba moja vyumba mbali mbali .. mimi hii ni sababu tosha ya kumuacha

    Haika nimesamehe ... kwani na mashairi sijui ... Shy talaka yangu naisubiri kwetu
     
  15. H

    Haika JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    uke wenza poa kama hanifichi na kawa wazi toka mwanzo.
    tazizo ni pale atakapotaka wa tatu. Sijui atajipangaje masikini.
    Naima usimuache Shy atakufa kwa presha hatutamuona JF tena
     
  16. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi Haika
    penzi,mapenzi ni nini?
    raha ya kuishi bila mimi,utapenda
    utamudu kuwa mwenyewe?
     
  17. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...I like it Shy ingawa hakuna vina wala mizani....Kanyaga twende!!!!!
     
  18. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huo wimbo umenikumbusha mbali kweli....nilikuwa mdogo...ingawa ni "dedicated to Naima"......lakini Asante Shy...kwa kumbukumbu.....
     
  19. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    When i think of you ,i think of love that is true
     
  20. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona siri hapa mashairi tu!!
     
Loading...