Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama aondolewa katika sensa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jitelani, Aug 9, 2012.

  1. J

    Jitelani Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mmoja leo ameondolewa katika semina inayoendelea hapa nchini kisa ananyonyesha hivyo basi hawezi kumudu shughuli za sensa. VIPI SHERIA YA KAZI INASEMAJE HAPO WATAALAM
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu, kwa mujibu wa maelezo kutoka serikalini inasemekana miongoni mwa vigezo vya kuwa karani wa sensa mwaka 2012 kwa mwanamke ni hivi

    1. Asiwe mjamzito

    2. Asiwe ananyonyesha

    3. Mengineyo

    Maelezo haya nilipewa na mratibu wa elimu wilaya flani hapa nchini wakati wa mchakato wa kupendekeza makarani wa kike.

    Kwa uhakika zaidi wasiliana na mratibu wa elimu eneo lako nadhani utapata maelezo ya kina na yenye kuridhisha.

    Huo ndiyo mchango wangu kwako.
    Asante.
     
  3. Mwl Ngasa

    Mwl Ngasa Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haya huyo mmemfikia kwa sababu yuko maeneo yanayofikika cc huku yan wapo wengi!
     
  4. J

    Jitelani Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma asante
     
Loading...