Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

malipo ya sensa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwela, Aug 11, 2012.

  1. m

    mwela Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa walio kwenye semina ya sensa wamelipwa posho watuupdate na cc watu wa huku mbozi maana bado hatujapata boom.naomba mwongo wa viwango.
     
  2. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We uko positition gani?
     
  3. Bolibo

    Bolibo Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni bange basi wakujulishe ili iweje ?
     
Loading...