Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makosa ambayo tume ya kulekebisha katiba imeyafanya ni haya!!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by KakaKiiza, Aug 19, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Katika kitu nahisi kwamba labda hata katiba imeisha andikwa nikutousisha jamii!!Hila kwa hili la kuwapa watu wa sehemu husika dakika 30! Watoe maoni ni kukiuka katiba kwani kwa dakika 30 ni ndogo sana kwa watu zaidi ya 5!hivyo mimi nawashauri Tume ya katiba waanzishe group kwenye mitandao ya kijamii!kwani ni raisi kupata maoni kuliko kwenda vijijini na kuwapa dakika 30!Hata mkiomba kwa uongozi wz JamiiForums nadhani watawapa ukumbi!nasema hivyo kwakuwa najua JF wametoa forums kwa ajili ya Katiba!Mkiwa na mawazo ya kiitikadi basi hii katiba itakuwa ilw ile!
     
  2. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hapa panahitajika baraza la katiba. Kwani mchako uemshaanza kuchakachuliwa na hasa wakuu wa wilaya. Kuna baadhi yao wanawaambia wananchi nini cha kusema. Legal and Human Rights Centre wanadata
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Nimeanza kuingiwa na wasiwasi kwamba katiba itakayopatikana si ile ambayo itaungwa mkono na Watanzania walio wengi bali itakuwa ni ile ambayo imechakachuliwa ili kulinda maslahi ya Magamba.

     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
Loading...