Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makatibu wakuu hawa wa "vyama tawala" hatukuwaona Igunga, kulikoni?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Bundewe, Oct 20, 2011.

  1. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Najua siasa za Igunga zimekwisha na wachakachuaji wameendeleza historia yao kwa kujiundia vituo bandia na kujipatia kura za chee. Lakini nimejiuliza ni kwa nini makatibu wakuu hawa wa vyama vinavyotawala kwa ubia katika nchi yetu hawajaonekana igunga ikiwa wao ndo watendaji wakuu. Mhe. Wilison Mkama hajaonekana kama ilivyo kwa counterpart wake wa CUF Seif Sharrif Hamad. Hivi nae Mkama alizuiliwa na RA? Na kilichomzuia Seif ni nini kwa upande wake? Mwenye taarifa naomba atujuze tafadhali.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi wa Igunga umeisha. Yalyotokea yametokea. Fanya kazi.
     
  3. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamad alizuiwa na mkuu wake Dr. Shein
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yahh! safi saaaaanaa!
     
  5. M

    Mughwira Senior Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ulikuwa wapi mbona walikuwepo? kwana makomandoo wa CDM toka Libya. Pakistan nk Mukama alitamukia wapi? inaonekana wewe ni mvivu wa kukumbuka au hujui kukumbuka
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hebu leteni threads zenye mashiko na si hizi pumba. Inatusaidia nini? Jitu zima ovyo.
     
  7. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima uandike? Acha porojo kama huna cja maana basi peruse thread zenye kuamsha akili. Buure kabisa!!!
     
  8. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi toto dogo bana!
     
Loading...