Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa yamezid

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Opticf, Oct 5, 2012.

  1. O

    Opticf Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hko kijijin kuna mzee mmoja alienda kanisan akiwa amejiandaa kwa wk zima sadaka ya sh. 200 kumbe hpo kanisan et hawana kawaida ya kutoa salaf, kwao ni noti tu i mean kuanzia 500,1000,2000,5000 ama 10.000. Alipoitoa tu wkt wa sadaka wakamrudishia km ww ungefanya nin?
     
  2. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alaa hilo sio la kuuliza mkuu.Narudisha mfukoni nafanya nauli.Simple like tht!
     
  3. b

    blackwizard Senior Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nachukua
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ishallah namshukuru mola
     
  5. olele

    olele JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    mtu mmoja aliwahi kusema " ukiona unaenda sokoni na sh. 1000/= na ukaiona ni ndogo haitoshi then 1000/=
    iyo hiyo ukaenda nayo kanisani ukaona ni kubwa ujue una matatizo"
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Itakuwa kwa mchungaji kiongozi hapo,
     
  7. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ningeongezea kwnye mia tatu badala ya jiti tatu ningedaka ya jero
     
  8. p

    pilau JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wewe acha ubahili! unashindwaje kumtolea MUNGU pesa ya uhakika unatoa coins? .... halafu unasingizia mzee mmoja kumbe ni wewe
     
  9. O

    Opticf Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pilau huwez jua maisha ya kijijin wazee kutafuta pesa ni ngumu , usifikir hk mjin ambako 30000 ni kawaida tu kuitoa sadaka, hii ni kwel na si mm mkuu
     
Loading...