Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makandokando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FarLeftist, Nov 9, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna mtu yoyote anafahamu maana ya hili neno 'makandokando' maana naona ni msamiati mpya na kwa kuwa umetumika kwenye maswala ya kisiasa nimeona niulize hapa na sio kwenye jukwaa la lugha.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Makandokando nilivyoelewa kwa jinsi lilivyotumika jana kwenye gazeti la Mwananchi ni kama kashfa ambazo bado hazijapata uthibitisho toka vyombo husika kama mahakama n.k Hivyo Chenge ana makashfa mengi ambayo hatma yake haijulikani.
     
Loading...