Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba panga safu yako ya kampeni upya !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chama, Sep 1, 2010.

  1. c

    chama JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Makamba, uliwahi kufukuzwa kazi ukiwa kama mkuu wa wilaya, uliondolewa si kwa utendaji wako mbaya wa kazi bali wakuu wengi wa idara wilayani kwako walikuangusha. Ukiachilia mbali siasa umekuwa mchapa kazi mzuri sana. Katika kipindi cha uchaguzi kampeni za CCM zisilenge kwenye kutoa ahadi ambazo mantiki yoyote. Hii timu ya kampeni ya Raisi ina mapungufu makubwa sijui ni nani anayemshauri Raisi, inawezekana kabisa mtu huyo hana malengo mazuri na CCM na Raisi mwenyewe vitu kama ahadi za bajaj zinatokea wapi? Alichotakiwa Raisi ni kuboresha huduma za afya vijijini, kuwapatia maji safi na kuongeza huduma za kijamii kama lengo lilikuwa ni kuwasaidia wajawazito basi Raisi alipaswa kuahidi kuongeza vituo vya afya na watendaji wake, bajaji hazitatua matatizo ya wajawazito, kinga ni rahisi kuliko tiba. Hii ahadi ya meli na uwanja wa ndege Kigoma nayo mh. Makamba ni kweli tunalitaka jimbo la Zito lakini ahadi kama hizi zitatuweka pabaya 2015; si vibaya kuahidi kuboresha usafiri Kigoma lakini ahadi zimekuwa nyingi na hazitekelezeki, cha msingi washauri wa Raisi katika kampeni wanaonyesha upeo mdogo sana wa kuchanganua mambo kumbuka ahadi hazitatui matatizo kinachotakiwa ni utekelezaji sera za chama. Panga safu upya ! mambo kimbelembele
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    we kama una muda wakutosha , ungekua unafanya mambo mengine, Makamba ndio mshauri wa JK mwenye akili zaidi, akifuatiwa na Tambwe Hiza, huu ushauri wako ni mwepesi sana, hata usoma, na hata akihadithiwa hatatilia maanani, nasikia ahadi ya Bajaj ni ushauri wa Tabwe Hiza.Ushauri wa kutengeneza kadi zile za kule Mkoani Mbeya alitoa Kingunge na idea ikatiliwa nguvu na Makamba na mkuu akakubali. hahaaaah. unapoteza muda wako kumshauri Makamba.
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mwambie akupange wewe chama unaweza ukawa MS au TUMAIN
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,755
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    waache na hiyo safu yao dhaifu ya kupiga majungu ili waanguke na wafe kifo cha mende............shaabash
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mwafrica yeye huwa haungei ongei - ni kutumia Lugha ya Picha - safi sana.
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Acha wafu wazike wafu wao!!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Unaishauri CCM leo?
    Baba wa Taifa alichemsha. jamaa ni vichwa sugu hata ingekuwa ni wewe ungekuwa kama wao tu.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nasikia huko Bukoba alitoa ahadi hata za kujenga barabara za vichochoroni kwa lami. Sijawahi kusikia raisi anatoa ahadi kama hizi za kujenga barabara za kichochoroni. Hizi zinashughulikiwa na manispaa. Yeye anatakiwa atuambie zile trunk road atazijengaje. Ni aibu tupu kwa rais wenu. Anatapatapa leo baada ya kugundua mshindani wake anauzika na ni chaguo la wengi. Bwahahahahahahaha. Yuko wapi mshikaji FMES siku hizi?
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna mahali nimekuta picha hii nikacheka sana

    [​IMG]
     
Loading...