Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba na ushindi wa mkwere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 2, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani ndugu zangu wanajf ,hoping kuwa mpo pouwah na harakati za kuleta mabadiliko ya nchi yetu,kweli nieamini huyu bwana mkubwa makamba atakuwa hana akili sawa sawa namnukut alichosema jana ktk shughuli za ccm "inabidi wanaccm tutembee kifua mbele kwa ushindi wa kishindo wa ccm ,is it true?anadiriki kusema kuwa zile kura walizopata ni za kutosha,lol?hv wanajf kwanza huyu jamaa anajua kuwa kuna mwanafunzi wake wa makamba sec. mwenye div 4 amejiua ,je alienda msibani?..mbna ktk ukweli huwaga tunakuwa wagumu kukubali ukweli au makamba anapumbazwa na ushindi wa mkwere,waungwana hv ni sahihi kuendelea kujadili matokeo muda huu wakati nchi ipo ktk hali ya uozo au ni vp?wanajf please tumshauri makamba kupitia forum hii.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama kuna mtu anaweza kupoteza mda kumshauri makamba nitamtilia shaka na uwezo wake wa kufikilia labda kumpeleka hosipitali ndiyo itakuwa dawa ya huyo mwehu (Makamba).
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sina mda mchafu wa kumfikilia huyu mpumbavu
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utamshauri utaanzia wapi labda uwe mwehu wa akili
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    i like dis babu makamba, nafasi aliyonayo aishikilie milele hata milale,

    KAMA SIO MAKAMBA CDM ingekuwa hoi kama UDP, it is makamba anayeikuza CDM
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @marytina,thank you kwa kulitambua nimekumbuka maneno ya zamani eti mjinga msifie nayeye atapata bichwa na kuendelea na uupuzi wake,sasa makamba anasifiwa na anajiona mjanja kumbe loofa,cdm wl always b there even if of al critics of makamba
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ati tumshauri kupitia forum hii?!, kwani mlango wa kuingilia humu anaujua?.
     
Loading...