Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba kafungwa mdomo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zee la shamba, Nov 30, 2007.

  1. Zee la shamba

    Zee la shamba Member

    #1
    Nov 30, 2007
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Toka uchaguzi wa Halmashauri kuu ya ccm(NEC)uishe huko Dodoma Makamba amekuwa kimya sana kitu ambacho si kawaida yake. Ni kitu
    gani kimemsibu? Mwenye taarifa zake namuomba atuwekee hapa JF.
     
  2. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2007
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aliponea chupu chupu unadhani atarudia kosa tena
     
  3. C

    Code zero Member

    #3
    Nov 30, 2007
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI kweli mkuu,

    inabidi tuanze kutafuta sababu za ukimya huu, asante kwa kukumbusha.
     
  4. N

    Nshomile Member

    #4
    Nov 30, 2007
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hata Katibu mustaafu wa CCM kulikoni? Naona amaanza kulost huko Iringa, naye vipi mbona kazimia? au ndio hivyo waswahili wanaita kuporomoka kisiasa!
    Makamba nafikiri alikuwa bado anajiweka sawa hasa kujiimarisha na uongozi mpya wa sasa ambao una changamoto kali. Nina imani tutamsikia tu. Nafikiri leo au kesho ananguruma Zanzibar. Juzi alikuwa kwenye mkutano wa muafaka wa ccm na cuf huko bagamoyo. Ninajua bado anayakusanya makombora. Kikwete anampenda sana yule mzee.
     
Loading...