Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba atumia Biblia kuwalaani Chadema: HUYU MZEE KACHANGANYIKIWA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanza Madaso, Jan 7, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Makamba atumia Biblia kuwalaani Chadema

    Thursday, 06 January 2011
    Mwandishi Wetu

    KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Yusuph Makamba amekilaumu Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kwa kile alichoeleza kuwa kimekaidi amri ya mamlaka halali na kufanya maandamano yaliyoleta vurugu na maafa.

    Akizungumza na gazeti hii jana, Makamba alisema kitendo kilichofanywa na Chadema ni cha kinyama na kinapaswa kulaaniwa na watu wote wanaoitakia mema nchi hii "Ukisoma Biblia katika kitabu cha Warumi Sura 13, imeandikwa " Itiini Mamlaka inayowazidi nguvu; hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu," alisena Makamba na kuaongeza: "Sasa mamlaka imesema msiandamane, ninyi mnaandamana.


    Nasema hawakufanya vizuri. Sasa tumlaumu nani kama sio Chadema." Makamba alisema haoni sababu Chadema kuandamana kwa sababu ya suala la Umeya, kwani kama hilo ndio sababu, alipaswa kwenda mahamani kudai haki wanayoeleza kuwa imeporwa na CCM badala ya kufanya maandamano yenye madhara kama hayo.


    "Kama hoja ni umeya, huwezi kudai unayoamini imeporwa kwa maandamano, haki inapatikana mahakamani.

    Sasa Mimi (Makamba) nawapa pole walioathirika na maandamano hayo
    lakini pia nalilia mali za CCM zilizoharibiwa. Gari la katibu wangu wa Mkoa limevunja vioo na ofisi yetu imeharibiwa vibaya," alisema Makamba mwisho

    Source:
    Mwananchi

    Huyu mzee kalaaniwa watu wamepoteza maisha yeye anasikitikia mali zilizoharibika.Upuuzi tu.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani nchi inatawaliwa na Biblia? Huyu mzee hovyo kabisa.
     
  3. S

    Shiefl Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Makamba aache upuuzi wake na sasa tunataka atuambie vifungu vya Kuruani maana anakimbilia Biblia ya wakristu kwanini?

    Hapa haiwezeani kwa sisi kumwamini Makamba na siyo haki yake kutumia vibaya vitabu vitakatifu.

    Nashangaa viongozi wa dini wanaangalia tu waumini wao wanateketezwa na serikali dhalimu ya JK
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nimeamini kuwa mtu akizeeka hata Ubongo huzeeka.Huyu mzee kasema hivyo na utasikia wana CCM wenzake wakiwaomba Chadema kukaa meza moja.

     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapana ..kuna wazee wenye busara wengi tu, huyu ni special case.
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    atuambie pia Biblia inatuambia nini kwa Mwalimu wa shule ya Msingi ambaye anakutwa na tuhuma za kubaka au kulawiti mwanafunzi.....
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    anatumia biblia kwa sababu ni rahisi kwa chadema kuelewa, si umeona hata wote walioshitakiwa ni waumini zaidi wa kitabu hicho
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu nimekuelewa, huyu mzee kazeeka vibaya

     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Takataka na mnafiki tu huyo!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na CCM itumie kitabu gani?
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kama nimesoma vizuri kuna waislamu na mpagani pia. Je wale wapemba waliokimbia 2001 kwenda Uingereza na nchi zingine za Ulaya kulikuwa na Wakristu kutoka Pemba?

     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jina lako tu Abdulhalim linaonesha ni wale wa Mahakama ya Kadhi
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jaribu kutolea mfano Quran kama hujasomewa fatwa.

     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shida yako ni nini?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania hatuna fatwa.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sayansi inatuambia uzee huambatana na upotevu wa kumbukumbu pamoja labda na concentration kidogo.Ubongo huongezeka kidogo, lakini IQ inabaki palepale. Sasa ukichanganya na life experience kubwa ndio maana wazee wengi hubaki kama chachu ya kupata mawaidha na ushauri na si vinginevyo.
     
  17. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani mlitegemea la maana kutoka kwa mzee wa pumba?
     
  18. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yangekuwa maandamano ya kumuunga mkono JK au ya CCM wala usingeona Polisi wakiingilia .. Nchi imeoza sana kwa akili kama za akina Makamba. Polisi wanaonyesha uwezo katika kuua wasio na hatia na wasio na siraha, ila linapokuja suala la Ujambazi wanasema hawana vifaa. Shame on the rotten Government! Hii pia ni shida ya kuwa Polisi wenye Elimu ndogo.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    samehe saba mara sabini
     
  20. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Makamba ( Katibu Mkuu wa CCM) naomba unijibu hata kupitia kwa January Makamba ambaye huwa humu JF kwa jina jingine.

    Ulisema CHADEMA hawakutii amri halali.
    1. Je ukiwa na barua ya kukuruhusu kuandamana, kisha pakatokea taarifa kwa mdomo kuwa umezuiwa kuandamana bila maandishi. Utatii amri ipi?

    2. Kama polisi walikuwa na taarifa za kiitelijensia kuwa kuna shida itatokea na ndio maana wakawa wengi mno hata kutoka mikoa mingine kuzuia maandamano. Kwa nini wingi huo usitumike kuzuia yaliyokusudiwa katika taarifa hizo za kiitelijensia?

    3. Unadhani kama kweli kuna taarifa za kweli zilizoonyesha kusudio lolote baya, je kwa nguvu iliyotumika na maisha yaliyoondolewa na waliojeruhiwa ( waliokuwamo na wasiokuwamo) imesaidia kugeuza ubaya wa yeyote aliyekusudia mabaya au mmewaongezea mashabaki hao waliokusudia mabaya?( kama kweli wapo waliokusudia mabaya)

    4. Ni kwa nini vurugu haikutokea kabla ya polisi kuanza kuzuia maandamano?

    5. Hata kama umezuiliwa kuandamana lakini ukapewa kibali cha mkutano wa hadhara. Je watu waende kwenye huo mkutano kwa Helkopta ili wasikamatwe kwa kuandamana? Je unaweza kuwawekea watu muda maalum wa kwenda kwenye mkutano mtu moja mmoja ili wasiende kwa pamoja au kwa makundi?

    6. Kama kinacholindwa ni UMEYA na siyo wananchi wanaohudumiwa na meya huyo, ukishawaua utawasimamiaje?

    7. Je CCM inaiheshimu mamlaka iliyo kuu (katiba) ambayo ndiyo mamlaka kuu kuliko zote? JE VIONGOZI WANAJUA KUWA MAMLAKA KUU NI KATIBA NA SIO WAO?
    Ulisema kuwa unalilia mali za CCM zilizoharibiwa. Kwa ushauri wangu sio vizuri wakati kuna watu wamepoteza maisha uanze kuzungumzia mali badala ya maisha yaliyopotea. Je CHADEMA wazungumzie Gari lililovunjwa vioo na polisi katika wakati huu?
    TAFADHALI NIJIBU.
     
Loading...