Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makada Nape Nnauye na Olivia sanare mwanaharakati.. Kulikoni!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remote, Sep 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Haw makada wawili wa chama cha magamba wana'post upuuz kwenye FB a/c zao, mf: Nape leo ka'post picha dr slaa akiwa na jk.. Kwenye hyo picha dr slaa anaonekana anatabasamu, na hiyo event ilikuwa kwenye mkutano/tafrija ccbrt ambapo dr slaa ni mwenyekiti wa bodi.. Na kwenye hiyo picha caption aliyo weka nape ni kwamba dr slaa ni mnafiki, je hyo kauli ni halali kutoka kwa kiongozi kama nape..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...