Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makaburi ya wahanga wa ajari ya treni dodoma msagali,yageuka gesti bubu na kijiwe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 11, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ajari ya treni ambayo ilitokea mwaka 2002,na maziko yake kufanyika mkoan dodoma sasa yamegeuka kuwa gesti bubu na kichaka cha kuvutia bange.Jukumu la usafi wa eneo lile ambalo lina UZIO lilikuwa chini ya Railway,hata ivyo nampongeza kufuri SOLEX KWA UVUMILIVU WAKE.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kama hayathaminiwi unategemea nini? Acha wabanduane/walanduke
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    weka picha tuone.mia
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Muda si mrefu utaiona,
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Natumia Nokia 6120c,nipe shule nawekaje picha hapo.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    we dogo unapenda chabo kinoma
     
Loading...