Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majirani wa Sumari waapa kumpigia kura Nassari

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Mar 20, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    katika jambo lililowachanganya makada wa ccm ikiwemo madiwani ni muitikio mkubwa wa majirani wa sumari kwa mgombea wa chadema bw nassari.hili limedhihirika katika mkutano uliofanywa na chadema ukiongozwa na dr slaa.

    Majirani wa sumari walihudhuria kwa wingi kinyume na matarajio ya ccm na chadema.

    Sababu kuu ya kumkataa sumari imeelezwa ni kuhusu barabara inayoelekea kwa sumari,barabara hii iliahaidiwa kunjengwa na marehemu mzee sumari lakini ahadi hiyo haikutimizwa mpaka siku mbili kabla ya mazishi yake.kilichofanyika ni kupiga grader kwa maandalizi ya kupokea ugeni uliofika kwenye msiba(kama mnakumbuka kuna mwanajf aliripoti matengenezo ya barabara hii kufanyika usiku na mchana huku ikimwagiwa maji kuondoa vumbi)

    mpaka sasa wakazi wa eneo hili(majirani wa sumari) wanasikitishwa na kitendo cha kuachiwa vumbi baada ya mazishi kupita.

    Kinachowaudhi zaidi ni hasara iliyotokana na kuvunjwa kwa nyumba za pembezoni kwa ahadi ya ujenzi wa barabara kitu ambacho hakijafanyika hadi leo.

    Hili ni pigo kwa sioi kwani anapoteza kura za eneo lake la makazi.

    Nawasilisha...
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Masikini SIKIO HERENI, utalii wa kisiasa wakati mwingine bana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nadhani alikuwa sahihi kujitoa kwani wameru wakisema no wanamaanisha no.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Habari hii nilishaisikia tangu mwanzo kabisa wa kampeni. nilifika eneo hili miaka ya nyuma na nikawakuta wazee wakilalamika nyumba zao zimevunjwa eti kwa sababu barabara ilikuwa inapita. Nimesikitishwa kwamba hadi Mzee Sumari (RIP) anafariki hakuna kilichokuwa kimefanyika. Sioi anadanganya atamalizia kazi iliyoachwa na baba yake kana kwamba walikaa na kukubaliana. Yeye akubali yaishe ajipange kipindi kingine kwani failure ya Jeremia sumari ni failure ya Ukoo mzima kwa sababu spirit ni ileile
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sioyi akishinda Arumeru itakuwa ni tusi kwa wana-Arumeru na kwa wapenda haki wote..ni aibu kumpa kura Sioyi..nawaambia wana-Arumeru ni bora kukaa bila mbunge kuliko kumuweka kwenye uongozi huyu jamaa.
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Hii barabara huwa inanipa mawazo kila niipitapo na nyumba zilizobomolewa tangu mwaka 2006 wazazi na ndugu zangu wakiwa waathirika namba moja tukiambiwa inafanyiwa ukarabati lakini hadi leo ni mifereji tu iliyotengenezwa na mvua katikati ya barabara ndiyo iliyofanya ukarabati....kwa kweli hapa kuna kero ya kujibu
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Taratibu Wameru wanaanza kuona kuwa wameletewa zigo lisilonunulika, aka gunia la misumari!
    Leo nilikaa na watu kadha toka Meru, wanasema hakika hali ni mbaya sana Meru, ni kwamba watu wanaenda CCM kupewa Tshirt, na wanarudi nazo CDM na kumwambia Nassari kwamba.."usituogope, sisi ni watu wako, na utatushangaa na kutujua vizuri siku ya kura"
    Zaidi ya nusu ya watu wanaokuwa kwenye mikutano ya ccm ni mamluki wa cdm, na wameapa kumwonyesha aibu Sioi siku ya kura!
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wanasiasa ni wasahaulifu sana lakini wananchi ni makini.
     
  9. r

    rweiki Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du basi kazi ipo!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nikuhakikishie tu kuwa moyoni, siyoi anatamani mno kushindwa ili arudi kwenye maisha ya kawaida. Keshaonja joto ya jiwe. Bishoo yule hataiweza politiki
     
  11. r

    rweiki Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi anayo
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mpeni KURA SIOI KUMFUTA MACHOZI!....Lusinde &Co-Arumeru!
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    komba amekiri arumeru ni pagumu.lori la taarabu limekuwa mzigo.
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akeri for change....... ukweli usiovangua hivi zile ahadi ambazo alitoa marehemu Mzee Sumari alizitekeza?Imean za kuanzia 2005-2012? kama hakufanya hivyo kulikuwa na sababu yoyote ya msingi kutotekeleza?Ahadi ni Deni na kama uwezi kulipa deni basi ufahi kukopeshwa.

    Sioi mi nafikiri bado muda unao fanya maamuzi ya busara....matatizo ya meru ni zaidi ya uwezo wako!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Source?
    Iweke sawa basi tujue kasemea wapi!
     
  16. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kamuulize MREMA &COMP 95 ANAIJUA VIZURI
     
  17. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taratibu Tanzania itakombolewa! mwelekeo huu unatia moyo.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kata ya akheri ni kata inaysifika kwakutoa wabunge wa meru.lakini mwaka huu wako pamoja na nassari ,wamemtema mu-akheri mwenzao ndg sioi.ushindi wa chadema utakuwa mkubwa bila shaka.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu naomba nireserve source kwani yule mole ndani ya ccm atajulikana.
    Kwa ufupi alikiri kukosa watu na amesema yuko meru kutimiza wajibu tu.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    chadema ihamishie majeshi yote meru,igawe vipeperushi vyenye picha ya nassari vijiji vyote.vijijini wamegoma kutokea kwenye kampeni za ccm kwa hiyo chadema inatakiwa kufanya operesheni ya nyumba kwa nyumba huku ikihamasisha wapiga kura kujitokeza.ole sendeka anahaha sana na mamluki wake kutoka simanjiro bila mafanikio.
     
Loading...