Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majini Mombasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 12, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. n

    nyabina Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna jini kweli la mwenyezi Mungu,changa la macho,Shetani aliyetupwa kwa dhambi ya kijiinua,na ndiye mpaji wa shida zote za mwanadamu wa jana na leo,leo hii awe ni msaada kwa walio na shida,wapi na wapi!
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yale yale ya Babu Semunge.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...