Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo ccm inashindwa ndio kuna fujo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by popiexo, Nov 1, 2010.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani hebu tulijadili hili, mbona katika majimbo ambayo ccm inaelekea kushindwa ndio kunakuwa na urasimu wa kutoa matokeo na hivyo ku7ababisha fujo
     
Loading...