Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majibu usaili jioni hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DOOKY, Sep 26, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtoa taarifa mmoja ambaye yuko polisi sasa, anasema Baada ya siku kadhaa za usaili, hatimaye jeshi la Polisi kwa kozi mbalimbali linatoa majibu ya usaili jioni hii, kila la kheri bandugu hao.
     
Loading...