Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majembe ya RTD enzi hizo mnayakumbuka? Nilikuwa sitoki Redioni...Yaani usipime.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mzee wa njaa, Jul 19, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sara Dumba, Jacob Tesha, Seleman Hega, Danstan Tido Mhando, Seleman Kumchaya, Peter Makorongo, Charles Hillary, Omary Jongo, Ahmed Jongo, Sango Kipozi, Masoud Masoud, Aloisia Isabula,Aloisia Maneno, Debora Mwenda, Mikidadi Mahamoud, Juma Nkamia, Swedi Mwinyi, Ahmed Kipozi, Dominic Chilambo, Bati Kombwa, Nadhir Mayoka, Abdallah Majura, Michael Katembo,Abisae Steven, Abdallah Mlawa,Nassoro Nsekeli,Bujaga Izengo Kadago,David Wakati,Khalid Ponera,Christina Chokunogela,Ahmed Kipozi,Siwatu Luwanda,Salim Seif Nkamba,Salama Mfamao,Bartholomew `Bati’ Kombwa
    Ahmed Jongo,Dominic Chilambo,ngalieni Mpendu,Sekioni Kitojo,Chisunga Steven
    Edda Sanga,Mikidadi Mahmoud,Mshindo Mkeyenge....................Wengine ongezeeni
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuanzia leo jiite "kijana wa njaa ". Unamchanganya Mshindo Mkeyenge na Juma Nkamia kwenye enzi hiyo hiyo huku unamsahau Danstan Tido Mhando?! Na kumbuka kuna masahihisho mengi tu zaidi ya hayo niliyoyataja. Ungekuwa jirani....
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka Tido nimemtaja angalia line ya kwanza.
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona unawarudia-rudia au ni watu tofauti ila majina yanafanana!
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ume edit! Pamoja na hayo, kesi nyingine inayohusiana na kuchanganya enzi hujajibu
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Okay n irekebishe i am not perfect ni mawazo yangu broda.
     
  7. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuandikie na vipindi walivyoviongoza,mfano Debora Mwenda ~ mama na mwana[hadithi: adili na nduguze,bibi aga etc] nakumbuka zamani...
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikua napenda kile kipindi cha "MAMA NA MWANA" cha Jumapili na kile cha Asubuhi cha "JAMBOOO"... RTD was so funy and lovable!
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha Mkoa kwa mkoa: Michael Katembo. Club Raha leo show: Nadhir Mayoka,.......wengine watasaidia.
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Angalieni Mpendu alikuwa ni fundi mitambo au mtangazaji?
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Na miss Dominic Chilambo wa kanda ya ziwa. Alikuwa akikutajia line up ya wana TP Lindanda Kirumba unajiskia kama umeshafungwa vile. Halafu kuna Uncle J Nyaisanga, simwoni kwenye list. Kile kipindi chake cha muziki usiku (Disco Show?). Anakuambia leo nimekuandalia vibao ywa kukutoa soksi na na viatu kubakia pale pale. Pia kuna akina Mohamed Kadilu na Bakari Msulwa (mrindimo). Na huyu mama ya Tamwa hujamweka. Pia alikuwepo mwamama mmoja alikuwa anatangaza kipindi cha Kodi na Mapato. Sijui kama hiki kipindi bado kipo.
     
  12. Untwa

    Untwa Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Usihadaike na rangi, utamu wa chai ni sukari, nikiripoti kutoka Zanzibar, Mimi ni Yusuph Omari Chunda, Majira Radio Tanzania Dar es salaam
     
  13. k

    kimalando Senior Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tufurahi jama tufurahi wiki endie.................................................. Baba naomba ruhusa niende wiki endi niende nikafurahi na wana milimanieee. Asante sana mwanangu kwa ombi lako siku kwa siku za wiki endi ni siku ya furaha mwanangu.

    Uwiii inanikumbusha mambali kweli.
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mie si perfect, so tukubali yaishe
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    na kile kipindi kutoka hospitalini alikuwaanaongoza nani vile?
     
  16. M

    Mchaga wa ukwel Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona umemsahau EZEKIEL MALONGO. Alikuwa akitangaza mpira na J.NKAMIA MZEE WA MAGUU 12!! Yaan utataman mpira uchezwe siku nzima!
     
  17. j

    jasaiji Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idrisa Sadallah kutoka nyanda za juu kusini
     
  18. j

    jasaiji Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipindi cha wakati wa kazi, Misakato na Uncle J Nyaisanga, Nyimbo asilia na mkoa kwa mkoa na Michael Katembo, Mikidadi Mahmoud na Jongo na kipindi cha mikingamo, Nipe Habari na David Wakati.
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nikiripoti kutoka Iringa , Chisunga Steven kanda ya kusini.
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OH umemsahau Abdulrahman Baramia
     
Loading...