Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FARID16, Aug 5, 2009.

  1. F

    FARID16 New Member

    #1
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambazi linalouwa linapelekwa mahakamani anahukumiwa miezi mitatu kwanini isiwe hivi likisha hukumiwa polisi walipige risasi,
    wao wanaua na wao wauliwe anaetumia silaha apigwe na risasi
    anetumia panga apigwe na panga
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Si kuna sheria za nchi yaani ki kakatiba ndio iko hivyo,lakini sio sahihi mi naona bora iwe haki bin haki,uhukumiwe kama vile ulivyofanya kosa lako. Lakini je sheria itaafiki?
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Hii ni kinyume cha utawala wa sheria.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio maana watu wanachukua sheria mikononi.
     
Loading...