Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Yako Hapa!!!???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Apr 7, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    boat_homes_uni (1).jpg
    Watu wanakula bata humu lakini tukumbuke PUA zetu wote zinaelekea UDONGONI
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Eti Kuna Wamarekani wanasema kama Mbinguni (peponi) hakutakua kuzuri kama Marekani watagoma kuingia hata kama ni kwa Rehema.....
     
  3. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Hahahha! that's crazy.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo bora waingie motoni? Mhh!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kibongo bongo akimilika huo mzigo na hawa ndugu zetu lazima wa kululu
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dah! Nilikuwana na mpango wa kumiliki lakin nimeghaili mkuu!
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huku ndo peponi ila sisi tulipo ni motoni. amini msiamini
     
  8. B

    BLB JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo nimewahi kuipanda,
    kama unabisha kivyako.
    Pasaka njema
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Bora wabaki Marekani
     
Loading...