Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya zamani na sasa, wapi upo unafuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingfish, May 7, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo mchana nimeingia mgahawa mmoja hapa Ilala,Iringa mjini,nimemkuta mama ambaye ni mmiliki wa mgahawa huo akiwaambia vijana waliokuwepo ktk mgahawa huo kuwa maisha ya sasa ni bora kuliko ilivyokuwa zamani.Aliegemea kigezo cha upatikanaji wa fedha,alidai zamani ilikuwa ngumu sana kupata shs.1000 lakini sasa ni rahisi kuipata sh.100,ooo.
    wana jf mnijuze hicho ni kigezo sahihi?
     
Loading...