Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Tanzania vs Maisha ya Ulaya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 15, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Jamani sina elimi ya juu sana lakini nina miradi inayonifanya niishi mjini. Je nikienda ughaibuni nitaboresha maisha na kipato changu au nitayaangamiza? Wenye uzoefu naombeni msaada wenu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,098
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukayaboresha au unaweza ukayadunisha. Haya yote yatategemea na malengo yako uliyojiwekea, nidhamu uliyonayo katika kuyatimiza, na jitihada ulizonazo.

    Kwa ujumla kiwango cha maisha cha Ulaya kiko juu sana ukilinganisha na Tanzania kwa husasan na Afrika kwa ujumla. Ila mimi ningekushauri, kama inawezekana, uende Marekani. Ukishindwa kwenda Marekani basi jaribu hata Kanada. Ukiwa Kanada basi ni kama vile uko Marekani ingawa bado si sawa na kuwa Marekani.

    Nenda Marekani kwa sababu gharama za maisha huko si kubwa kama zilivyo za Ulaya magharibi. Na hata bei za vitu mbalimbali Marekani ni nafuu zaidi kuliko Ulaya.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    usijaribu......
    nenda katembeee tu urudi....
     
Loading...