Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Kibongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Frei, Feb 19, 2012.

  1. Frei

    Frei Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuwaje Wahindi wanakaa nyumba za NHC kariakoo na Posta.....Juu wanaishi chini wana biashara......haiwacost hata mafuta kwenda kazini kama watanzania wengi.....ndo maana wikiendi unawaona wahindi kwenye mabeach na sehem za starehe maana hawana hasara kutumia wikiendi ikiwa wabongo wameshagharamika vibaya wiki nzima kwa nauli....serikali inafikiliaje na wahindi nao kukaa mbali na posta au kariakoo waonje joto ya maisha? na baadhi ya wabongo wakae posta na kariakoo?......
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Du mkuu wazo lako mbona linawanyanyapaa wahindi?
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hana lolote huyu, naona aliachishwa kazi na wahindi wakati bado anaipenda kazi yake!
     
Loading...