Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya India...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Oct 19, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    transp2.jpg garaji india.jpg HOME AND INDIA 017.JPG india kids.jpg transp.jpg mnada.jpg transp2.jpg garaji india.jpg HOME AND INDIA 017.JPG india kids.jpg transp.jpg mnada.jpg

    Unaweza kujiuliza kwa nini wahindi wananaishi katika maisha ya haya unayowaona hapo ulipo?? wakiwa India maisha yao ni tofauti sana, hali ni ngumu na ugumu huo umechania kwa kiasi kikubwa kwa wahindi kuhangaikia maendeleo. wawapo India wengi utamani kutoka wakaishi ughaibuni na wakubahatika inakuwa ndio siri kuu ya mafanikio yao. Japokuwa India ni nchi iliyoendelea kwa upande wa nchi za Dunia ya Tatu, kuna tabaka kubwa la maisha kati ya wenye nacho na wasiokuwa nacho...Tumshukuru Mungu kwa sisi ambao hata tunaweza kupata kipande cha ardhi tukawenza sehemu ya kujihifadhi, maisha ya wenzetu kule India ni ya "bora jua litoke" wengi wanaishi kwa staili ya ajabu, si kitu cha ajabu kukuta baba, mama na watoto wakiwa wamelala kwenye hema lililojengwa kwa makaratasi ya nylon pembeni ya nyumba ya mtu au kwenye ardhi ambayo mwenye nayo hajaiendelezxa, na wanakwenda kujisaidia mtoni nk.

    Ni kweli sisi ni maskini ila kwa wenzetu umaskini wao unajidhihirisha kwa kumtizama tu mtu na haihitaji kufutailia masisha yake.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huku bongo wanavyojiona matawi ya juu!bora hata maisha ya kijijin kwetu lol!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umejifunza nini!?
     
Loading...