Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Familia na Crisis ya Beki 3

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumba-Wanga, Mar 13, 2012.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanajamvi wenzangu,

    Habari za jioni.

    Kumekuwa na shida sana ya kupata na kuishi na hawa beki 3. Ni muhimu sana kwa maisha ya familia.

    Familia yangu inahangaika sana. watoto bado wadogo, maisha magumu lazima tufanye kazi ili kuweza kusukuma gurudumu mbele.

    Kama hiyo haitoshi, beki 3 wa siku hizi wamekuwa hatari sana, wengine wanawafanyia watoto mambo mabaya sana, wengine ni wachawi, mradi ni shida na mkanganyiko kwenye maisha ya familia. wazazi tunahangaika, watoto wanatabika. kazini hakukaliki, basi ni shida tupu.

    Wenzetu, unafanyaje?
    Mnapataje hawa beki 3?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    toka kuanzishwa kwa shule za kata
    huwezi pata housegirl kama zamani.....

    unless uwe tayari kuwalipa better ....na sasa mshahara wao nasikia unaanzia elfu sitini....
    ukitaka fanya kama wahindi wa city centre dar...
    wanawalipa vizuri but hawalali majumbani
    wanakuja na kuondoka na jumapili hawaji......na ukiwataka
    unamuuliza housegirl yeyote wa wahindi city centre atakuletea.....
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni rahisi kuwapata, but kuwapata ambao hawatakuwa na tabia ulizoorodhesha hapo juu ni kazi kweli kweli. Labda cha kukushauri, tafuta mtu unayemfahamu if possible toka kijijini kwako/mkeo, be careful na tabia zake na ikibidi mchukue akiwa na akili zake timamu. Mimi nilimchukua aliyezalishwa na kutelekezwa. Anajua machungu ya maisha na pia anajua kulea watoto, im happy.
     
  4. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh siku hizi ni balaa mkuu
    Wasichana wameerevuka hata kule ambako kulikuwa wanasema wanapatikana imekuwa issue sana
    Shule za kata nazo zinawaondoa kwenye ufanyakazi wa nyumbani na kwenda kusoma
    hawataki tena kufanya kazi za nyumbani
    Ni balaa sana kwa sasa
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    siku hizi taabu tupu,
    hata uwape nini hawaridhiki...
    Tena wengine wanafanya mambo ya ajabu ukisikia unabaki mdomo wazi?

    Ila wapo wachache wametulia....

    Lakini kama mama ni makini...
    Yupo karibu na watoto
    anasimamia nyumba kwa hali ya juu...
    Kidogo inasaidia......

    Na usiombe upate hg mwenye agenda mbili mbili......
    Lazima amtege faza house.......................
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu umesema kweli, kuwapa msharaha kama huo sio shida, mradi afanye kazi.

    Ukipata bek 3 wa kuja na kwenda, kazi ni kwa watoto wanaokwenda shule mapema sana asubuhi: mwa mtaji huo Beki 3 lazima alale hapo hapo, Maanaa baba na mama wanaondoka saa 11 asubuhi!

    Life is very challenging!
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli, lakini wakati mwingine aliyezalishwa na kutelekezwa huwa ana wasi wasi na mwanae muda wote na anaweza asitulie. Nilishakuw anaye mmoja, kila siku simu kutoka Kijijini.
    Mkuu, hata hivyo, kama ukipata kama huyo please ni pm
    Familia yangu iko at the cross road.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa maana nyingine ni maendeleo kwa wao wenyewe na familia zao, ingawa tuna suffer.
    Hata hivyo, ni kuwaombea kila la heri.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135



    This is the worse party of it....we have to live with it, hakuna jinsi, tunawahitaji sana.
     
  10. d

    dav22 JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du aisee....
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja nikupe kaeksipiensi kangu kidogo.

    Unapoletafuta au kuletewa beki 3, mfanyie intavyuu hata kama ya sekunde 2.

    Usichukue aliyezaa na kumwacha mtoto kwao hasa kama watoto wako ni wadogo, ni ngumu sana yeye kuwapenda.

    Mtu aliyekubuhu kwenye uzinzi si mzuri, anaweza acha watoto ndani na kwenda kupigwa kizizi. Anaweza hata lala huko huko.

    Mlipe hela ambayo ataridhika, kama unaweza kuvuka kidogo expectation zake inasaidia.

    Mpe uhuru usiodhuru familia, sio kila saa unamfuata mgongoni. Usitake 'perfection' coz no one is that perfect.

    Mpe muda wa kujifunza na kuelewa rules za familia.

    Mie wangu nimekaa naye miaka 4, wala hana hata dalili za kufikiria kuondoka. Ni mie mwenyewe kanichosha maana hataki ku-grow kikazi lol
     
Loading...