Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora dubai........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Dec 20, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Familia Nzima Wajinyonga Kukimbia Hali Ngumu ya Maisha (Read 6 times) Mwali Newbie
    [​IMG]
    Posts: 3


    [​IMG]
    [​IMG]Familia Nzima Wajinyonga Kukimbia Hali Ngumu ya Maisha
    « on: Yesterday at 05:48:46 PM »
    Watu watatu wa familia toka India yenye makazi yake katika mji wa Dubai wamefariki dunia baada ya kujinyonga huku mtu wa nne ambaye ndiye aliyetoa wazo hilo la kujinyonga amenusurika maisha yake.

    Kwa mujibu wa gazeti la Gulf News, baba mmoja wa Kihindi aliwashauri wanae wawili na mkewe wajinyonge kwa wakati mmoja ili kukimbia hali ngumu ya maisha iliyokuwa ikiwakabili.

    Siku ya jumatano mwanaume huyo mwenye umri wa miaka 40, mkewe mwenye umri wa miaka 38, mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 22 na mtoto wao wa kike mwenye umri wa miaka 20 walijifunga kitanzi na kujitundika kwenye feni la kwenye dari la nyumba yao iliyopo kwenye maeneo ya Karama mjini humo ili wafariki wote kwa wakati mmoja.

    "Baba wa familia hiyo alikiri kuwa yeye ndiye aliyetoa wazo la kujiua", alisema Mkurugenzi wa kitengo cha makosa ya jinai cha Dubai, Khalil Ebrahim alipokuwa akiongea na gazeti hilo.

    Baba huyo aliwaambia polisi kuwa kitanzi chake kilichoropoka toka kwenye feni na hivyo kunusurika maisha yake wakati mkewe na watoto wake hawakuwa na bahati kama yake na wote walifariki dunia.

    Familia hiyo iliacha barua ikisema kuwa hali ngumu ya kiuchumi ndiyo iliyowafanya wachukue uamuzi huo.

    Mwanaume huyo alikuwa akimiliki duka la nguo lililopo kwenye ghorofa alilokuwa akiishi na familia yake. Biashara yake ilikuwa haimuendei vizuri kama kawaida.

    Dubai inakabiliwa na hali ngumu ya kiuchumi na madeni makubwa kufuatia mtikisiko wa mfumo wa fedha duniani.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhhh.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mtoa wazo alikuwa hayuko serious nini? Kawaacha wenzake walazimishe kutangulia mbele ya haki
     
  4. Joste

    Joste Senior Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee alikuwa mzanii. Kwanini hakuwasaidia wenzake baada ya kitanzi chake kuchoropoka?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    Gamshad gamdast
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhh........
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    MH.......
     
  8. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmhhhhh....mm watu wajanja humu duniani...hicho kitanzi kilichoropoka kwa bahati kweli au?
    umaskini mchungu..
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ugali mtamu mama!.......
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Alishindwa kuwalea akawadanganya wenzake huyo
     
Loading...