Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maimatha Jesse afunga ndoa ya siri

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Feb 3, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Celebrity wetu Maimatha wa Jese amefunga pingu za maisha hivi karibuni kwa siri...na haikuhusisha masupastaa wa kibongo kama ilivyotarajiwa.....
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,784
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    ni uamuzi wake lazima tuuheshimu
     
  3. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Cha muhimu ni kuwa na maisha ya amani na fanaka katika ndoa yao .Kila la kheri MAI
     
  4. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nami namtakia pia ndoa njema yenye amani na upendo...naamini usiri huo mtautumia pia kuficha siri zenu za vyumbani na mmeo..umekomaa vya kutosha jiepushe na magazeti hayana maana!!..........

    bado kaka Ben
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,852
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Baada ya kukosa michango ya kuaminika. Alipania kupiku harusi ya Uwoya.

    Pumba tupu!
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,639
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    si jamaa yake kafa mda c mrefu? well ni uhuru wake ku move on na maisha yake but wasnt that too short tio move on au ndo tuseme alikua na courage kubwa ya ku move on?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,766
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 63
    Imbombo ngafu
     
  8. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,332
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 63
    mhmm! Pengine amefunga ndoa mapema ili mtoto atakaye mzaa asizaliwe nje ya ndoa
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Hongera Mai...
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kunamtu namfahamu kafiwa na mkewe siku mbili baada ya mazishi keshaleta kifaa kingine ndani ya nyumba...tulishangaa lakini sasa tushaozoea. Kuna watu wana moyo sana.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,728
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 113
    Duh! Hivi wanaume hawakai eda? Ina maana jamaa hakungoja hata matanga? Mweh!
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,488
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    uamuzi wa busara...hakutaka iwe ya kifahari na mbwembwe.halafu baada ya siku chache tifu linaanza ndani ya ndoa. alijifunza kutoka kwa waliomtangulia kwenye ndoa...wapo wengi hakuna sababu ya kuwataja.
     
  13. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    naloli nkamu!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 34,587
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 113
    Kwani tayari?
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,579
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 113
    atajiju.

    Namtakia maisha mema ya ndoa
     
  16. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Liwezekanalo fanya hata vindoa uchwara havidumu tuache imani duni
     
  17. z

    zilakina JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Unashangaa nini????wakati kuna mheshimiwa waziri mstaafu alifunga ndoa wakati mwili wa marehemu mkewe upo mochwari ukingoja watoto wake waje kutoka ulaya.....tena alifunga ndoa st joseph city center .
     
  18. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    amefunga ndoa ya ngapi hii?
     
  19. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Safi sana! Si tunafahamu kuwa siku hizi ndoa ziko temporary sana? Nadhani hiyo ni strategy nzuri, just in case kukitokea divorce hatopata shida sana kwa kuwa watu wengi hawafahamu kuwa amefunga ndoa hivi karibuni!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,358
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Ben nae ni Kaka ? Sina hakika kama anahusika na sie makaka.
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Afunga ndoa akiwa ndani ya uzi wa Arsenal Sports Jan 21, 2016
Pastor Myamba afunga ndoa Celebrities Forum Aug 3, 2014
Tiwatope Savage Afunga Ndoa Siku Ya Jana Na Kupewa Gari Celebrities Forum Apr 29, 2014
Mwana JF AFUNGA NDOA Jamii Photos Feb 15, 2013
SiRI YA KUDUMU KWA NDOA Mahusiano, mapenzi, urafiki May 21, 2010

Share This Page